ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเรียนเก่งครับ ตอนสอง (แนวสลับร่าง)

เริ่มโดย Farewell, มิถุนายน 29, 2017, 07:37:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณชอบพระเอกร่างหญิงหรือชายมากกว่ากัน?

ชอบหญิง
62 (55.4%)
ชอบชาย
50 (44.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 112

ปิดโหวตแล้ว: กรกฎาคม 06, 2017, 07:38:45 หลังเที่ยง

รักแท้ ไม่มีจริง

ชื่อเรื่องแปลกๆ แต่พออ่านมาเรื่อยๆ แล้วเริ่มสนุก เขียนต่ออีกเยอะๆนะ

momoyoyo

bb bb

กินปลุกก่อนแล้วไปผับ รู้ชะตากรรมเลย ติดตามครับๆ

jackm

ryg123456

ยอดไปเลยมีการแปลงร่างแบบนี้
ลองเป็นหญิงก็ดีนะนายแบงค์

buttiend

พารางที่ไม่ชินออกนอกบ้านแล้วววว เสี่ยง

teenee4you

ไม่ผิดหวังจริงๆที่ได้เข้ามาอ่าน สนุกมากเลยครับ 

zazamak

เส้นหมอยที่พันกัน ยังแก้ง่ายกว่าความสัมพันธ์ที่ค้างคา

luckkung8

ขอบคุณครับ แบง อยู่ในร่าง สา แล้ว ดัน จะต้องกินยา ปลุกเซ็กส์ แล้วออกไปเที่ยว อีก แบงร่าง สา แย่แน่

larvi-

ถ้ากินแบบนี้สงสัยไม่อยากกลับเป็นชายแหงๆ

elelle

procha

แบบว่ายานั้น ตารันคงเทสมาก่อนแน่เลย เลยรู้ดี

yumer

กินเข้าไปตายแน่ๆ โดนแน่นอน แบงค์เป็นสาวไปแล้ว

casa

ชอบครับ แนวนี้ gender blender
ลุ้นๆ ให้พระเอกโดนแล้วติดใจ