ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[p-kan (p no Ji)] Sakusei Kangoshi no Onee-san เชิญบริจาคน้ำเชื้อ [By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มิถุนายน 20, 2022, 09:16:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

[p-kan (p no Ji)] Sakusei Kangoshi no Onee-san | Cumsqueezing Nurse Lady เชิญบริจาคน้ำเชื้อ [แปลไทย By HypN♥s]
เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
**ให้เม้นท์อย่างมีคุณภาพเป็นเรื่องเป็นราว ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10

11-15

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

gooda

ถ้ามีแบบนี้จริงๆคงมีคนบริจาคเยอะมากๆแน่นอน

Edit รอบหน้าเจอหน้าเาเลยแน่ๆผู้ชายหื่นเกิ้นนน

guang_k

โหถ้ามีแบบนี้จริงคิวบริจาคน่าจะยาวน่าดู เจ้าหน้าที่ก็บริการดีด้วยซิ

ปล่อยแบบนี้จะเก็บอบ่างไงนี่ แต่น่าจะได้ตามเกฯฑ์อยู่นะ

MooOon

เอาจริงๆอ่านตอนแรกๆก็ฟินนะ แต่คิดไปคิดมาก.. นางทำแบบนี้กับทุึกคนนี่สยองมารกนะ

จะติดเชื้อโรคมั่วกันหมดก็ไม่แปลก

----------------------------------------------------------

เอาจริงอยากรู้ว่าก่อนจะมาเจอพระเอก หรือหลังจากพระเอกกลับไปเเล้ว

สรุปนางก็มั่วกับคนอื่นเหมือนกันสินะ 555+

Unio

biggiggog

เพื่อไม่ให้เป็นการเสียเวลาในการกรอกแบบฟอร์ม
สมัครเป็นสมาชิกเลยได้มั้ย
ขอบคุณครับ

joker socool

ถ้ารับบริจาคแบบนี้เป็นผมก็เสียดายแย่  น่าจะมีโครงการหนึ่งพยาบาลหนึ่งทารกไปเลย  รับรองมีคนมาขยันบริจาคให้เพียบ  ไม่ต้องห่วงเรื่องประชากรลดแน่นอน

edit
เสียดายที่ตัดจบ  ถ้ามีต่อรับรองคุณพยาบาลได้เป็นเมียไอ้หนุ่มหื่นนี่แน่นวล

deaththekid1039

มีโรงบาลบริจาคอสุจิแบบนีที่ไหน นางพยาบาลเด็ดด้วยนะต่อให้นํ้าหมดตัวก็ยอม

ถ้าจะyesกันขนาดนี้ไม่แต่งกันไปเลยเรอะ

แมงโก้ส้นตีน

มีที่ไหนเนี่ย จะไปบริจาคทุกเดือนเลย
::DookDig::

ไม่ต้องบริจาคไปอีก 9 เดือนเลยมั้ย ถ้าป่องขึ้นมา
::Oops::

omlet

Kit.m555

เจ้าหน้าที่หุ่นดีขนาดนี้ก็เลือกเจ้าหน้าที่เหมือนกัน  ::Fighto::
EDIT :: 3 วันถึงกับรอไปห้องไม่ไหว  ::Confident::
คิวนัดหมายต่อไป มาเรื่อยๆ  ::JubuJubu::

Azzuriaz

Oceankings1234

อ่านตอนแรกแอบคิดว่าพยาบาลคนนี้เป็นหุ่นยนต์รุ่นใหม่รึเปล่าดูไม่ค่อยมีความรู้สึก หน้านิ่งเกิน

แบบนี้ขอทุกวันครับ สามวันนานมากเกินไป

Wichana

ของจริงมีบ้างไหมครับ จะไปบริจาคให้ทุกวัน

Edit
ยังไม่เห็นคนอื่นมาบริจาคมั่งเลยนะ