ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เดินทางไกล....EP.2 ###by จิ๋ว [erotic-dark-ซ่อน]

เริ่มโดย (จิ๋ว), มิถุนายน 29, 2016, 11:41:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aty13

โรแมนติกดีครับ ตัวละครโต้ตอบกันได้หลักแหลม

Ae Haha

เนื้อเรื่องสนุกมากคับ น่าติดตามตลอด

Tanuki28

Kris.

Nithiwit Sakfun

อยากรู้แล้วซิว่าคนต่างอกหักมาพบกันจะเกิดอะไรขึ้น

Minibar

kasor7

dimdim

rapepat treephoka

นี้มันวรรณกรรมชัดๆ เข้ามาตอนแรกตั้งใจมาหาเรื่องลามก. แต่ได้เจองานอีโรติก อย่างนี้ ดีใจ ขอบคุณที่มาสร้างสุทรีย์ให้ชีวิตผม

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+
ขอบคุณมากค่ะ  ดีใจนะคะ ที่ชื่นชมขนาดนี้  อ่านไปเรื่อย ๆ นะคะ 

pongsan

อืมมมม.....นึกว่าเรื่องนี้จะไม่ซ่อนซะอีก! ::Me?::  สาวเบล...มั่นกว่าที่นึกภาพไว้ตอนแรก ::Waiting::   ในชีวิตจริง...อยากโต้ตอบสาวได้เท่ห์ๆแบบนายวัชจังเลย!! ::Sobad::   แบบว่าเจอถูกใจแล้ว....ตื้อไปหมด  ::Shy:: ::Orz::  ขอบคุณที่ร้อยเรียงเรื่องที่แสดงความลึกของความคิดมนุษย์ครับ ::Thankyou::

ปล.  อ่านจบตอน....ยังไม่ทิ้งลายเซ็นต์ยี่ห้อนี้...กว่าจะhappy ever after ก็ต้องลุ้นแล้วลุ้นอีก! ::Horror::

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+
::Glad::  เป็นหลักการของเราค่ะ เสียว ๆ ลุ้น ๆ วุ่น ๆ อยุ่ใต้สะดือ   ::HoHo::

^_______________^ สู้ ๆ ค่ะ

Ohiyo s

จะเป็นลูกแกะจริงๆหลอ  ::HeyHey::  ::WowWow:: โอ่ย ลุ้น

จะลูกแกะ หรือลูกหมาป่า กันแน่น๊า อิอิ

ขอบคุณที่แวะมาค่ะ

kenwin

ลูกแกะน้อยอาจจะรอดครั้งนี้
แต่ไม่น่าจะนาน

Jamonly

แอบสงสารตัวละคร คงจะเมื่อยคอน่าดู พลัดกันจุ๊บถี่ขนาดนั้น ::Cheeky::
-------------------------------------------------
แวะปั้มซื้อเครื่องดื่มสองขวด  ::Thinking:: แล้วสองขวดนั้นคืออะไร
และช่างน่าสงสัยว่าซื้อแค่นั้นจริงๆหรอ ลุ้นต่อตอนถัดไป  ::WowWow::

สำหรับผู้หญิงแล้ว จุ๊บแบบนี้ จุ๊บด้วยอารมณ์หวั่นไหว เต็มพิกัดเลยนะคะ

::JubuJubu:: ::JubuJubu::