ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลบดีกว่า

เริ่มโดย declangombley, ตุลาคม 21, 2020, 07:33:45 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

จรัญ บุญชู

คราวหน้าคุณแม่คงโดนทบต้นทบดอกแน่นอน...คุณลูกเอาแน่

Grot

julia

Starx

mr007

tapakron22

อยากให้โดนไอ้โอมเย็ดแตกใน แล้วบังคับไอ้ก้องเลียหีแม่มัน

DEVIL WORLD

คอมเม้นของตอนนี้ดูเยอะขึ้นนะครับ  เหมือนชาวเว็บจะชอบเนื้อเรื่อง แนวโหดของท่านนะ เป็นตอนที่หลายคนคงชอบแหละ สายเสพแนวดิบน่าจะตามอ่านอีกยาวเลย
เจ็บกว่าตัวสำรอง ก็คือตัวสำรองของตัวสำรอง

vayupak

seedarr001

super2000

Moo Muzz

นี้แค่เริ่ม เท่านี้นะ แม่ลูกคู่นี้ เริ่มหาไรเล่นกันโหดขึ้นเรื่อยๆเลยแหะ  ::Horror::

1819

เริ่ม งงๆ กับเรื่องนี้ เหมิอนจะซ้ำครับด้วยความเคารพ  มีหลายเวอร์ชั่น หรือครับ   แต่ก็ยังตามอ่านและเป็นกำลังใจให้ผู้เขียนสร้างสรรค์เรื่องเสียวต่อไปเรื่อยๆครับ
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

skykesperqaz