ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Okumoto Yuuta] Motto! Katekyo Seikatsu แผนรักระยะยาว [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 22, 2018, 07:01:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

eka1325

เด็ดจริง เจอแบบนี้  เลิกงานรีบกลับบ้าน ไม่กินเหล้ากับเพื่อนแน่นอน ความฝันเลยนะนั้น  ขอบคุณครับ  สนุกมาก

worachat39

แม่นี่วางแผนไว้แล้วสินะหาแฟนให้ลูก+ตัวเองไปในตัว คุ้มสุดๆ อิจฉาพระเอกจังงงง

trong5171

ดวงดีน่าอิจฉาขนาดนี้ต้องโดนฟ้าผ่าเข้าซักวัน 555

Tdestiny

ตายตาหลับชัวๆละพระเอก

เจอแพคเกจ1แถม1เข้าไป ::HoHo::

Ke2l3e2oS

HaruKi02

แสดงว่าตอนแรกขุ่นแม่ใช้แค่นมสินะ   แต่อะไรคือการที่แม่บอกว่าให้ลูกเจอคนที่กว่าตัวเอง....แล้วพ่อไปไหน?...ขนาดคนลูกเห็นทำกะแม่ยังยอมให้ทำด้วยอีก แสดงว่ารักน่าดูเลยนะเนี่ย ::Thinking::

mint38-24-38

::Shy:: ชอบมากสนุกมากค่ะ อาจารย์คนนี้ลายเส้นดีวาดสวย แปลได้อารมณ์ด้วย ที่มีบรรยายควบคู่แต่ละหน้าในกระทู้ก็ตลกดีนะคะ เพิ่มอารมณ์ความฮา เรื่องนี้ฟินอ่านแล้วจิ้นดี ชอบตัวละครหน้าอกใหญ่เพราะเหมือนตัวเองอ่านแล้วจิ้นตามได้ดีอิอิ
คนเขียนนิยายเสียว ชอบแนวดาร์ค ntr mindbreak เขียนนิยายเสียวร่วมได้ ใครสนใจหลังไมค์  ติดตามทวิตเตอร์ได้ที่ https://twitter.com/Mint383

showlao

CoolNook Thangsakul

เอิ่ม แบบนี้ มันดีแน่หรอ ลูกออกมา คงนับญาติกันแบบงงๆ

saturn

ป๊าด  ซื้อหนึ่งได้สอง  จะเรียกว่าแถมแม่ยาย  หรือแถมลูกสาวดี

tazasss01

ทำบุญมาด้วยอะไรหน่อ ได้ทั้งแม่และลูกเลย อิจฉาจัง

::Shy::  ::Shy::

Daft Punk

::Bloody::  ได้ 2 เลยทีนี้้ อิจฉาสุดๆ แม่ก็ดี ลูกก็โอ. ต้องทำบุญด้วยอะไรถึงได้แบบนี้.   ::Beggar::  ::Beggar::

ddcc

ถ้าจำไม่ผิดเรื่องนี้มีอีกตอนนะ ก่อนหน้าเป็นตอนเปิดแม่อ่ะ ไปหามาละ ชื่อtutor sex life ตอนนี้มันเป็น More! อ่ะนะ ลองหาดูครับ ของอ.คนนี้ยังมีเด็ดๆอีกหลายเรื่องเลย

มันน่าจะคนละคนนะครับ แถมคนวาดไม่ใช่คนนี้ด้วย ถ้ามีอีกตอนก็อยากจะแปลนะครับ
ขอลิ้งเลยดีกว่า เพราะที่ผมตามไปดูมันเป็นเรื่องยาวของคนอื่นอ่ะ

http://www.tsumino.com/Book/Info/36897/tutor-sex-life-fakku นี่ฮะ ผมก็ไม่ได้อ่านละเอียดดูแต่รูป555ก็ไม่รู้ตัวละครเดียวกันไหม แต่คนเขียนเดียวกันนะ edit อย่างนี้จะเห็นไหมหว่า555

SickSleeplab

นี้มันแซนวิสในตำนานนิ พระเอกมันต้องมีแต้มบุญขนาดไหนถึงจะเจอแบบนี้!!!

bartender

บอกเลย อิจฉาจังโว้ย อะไรมันจะดวงดีขนาดนั้น คุณแม่ก็นะผู้บงการที่แท้ทรู คุณลูกก็ใจดีเกิ๊นมีกลัวคุณแม่เหงาด้วย โชคเลยตกไปที่พระเอกเราเลย ฟ้าเหลืองกันเลยทีเดียวเชียว