ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โจ้ อาจารย์สุดเอ็กซ์ ฉบับปรับปรุง ตอนที่ 33-2

เริ่มโดย kamlk, กรกฎาคม 23, 2019, 11:07:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sunnies

panax

ขอบคุณมากๆครับที่กลับมาต่อ
แค่ในจินตนาการของแต่ละหนุ่มๆนี่ ก็เสียวสุดๆแล้วครับ

swss2511

I2ta3ta3

่jk_th_3710

มาแล้วครูโจ้​  เข้ามาดผุตลอดเลยรอเรื่องนี้อัพ​ ครูโจ้จะรอดพ้นครูใหญ่​ไปได้มั้ยนะ

outsider

คิดถึงครูโจ้มากๆครับ ดูจากทรงนี้แล้วไม่น่าพลาด ต้องโดนพรานเฒ่าจัดส่งท้ายให้อีกดอกสองดอก

grindsaw

ทำไมครูโจ้มีแต่คนเล็ง น่าจะเอาผู้หญิงอื่นมาแจมมั่ง

wood007

Hungry

คิดถึงครูโจ้มากเลย หายไปนานกลับมาเต็มอิ่มเลยน้ะครับ เฝ้ารอครูโจ้ทุกวันเลย

เป็นกำลังใจให้น้ะครับ แต่ดูจากที่เกริ่นมา ครูโจ้ก่อนกลับนี่น่าจะต้องเจอศึกอีกหลายยกอยู่น้ะเนี่ย

อยากให้ครูโจ้ได้โชว์มากกว่านี้ไม่ต้องถึงกับโดนก้อได้ ฉากแรกที่ได้แอบฟังท่าจะเสียวน่าดู

ไม่ใส่เสื้อผ้าได้ แต่อย่าให้เป็นหวัดเลยน้ะครับ เดี๋ยวจะไปไหนไม่ได้

yamadataro

คนอ่านจินตนาการไปไกลกว่าที่เขียนแล้วครับ สุดยอด

sp502

พรานบุญสบายตัวไปแล้ว แล้วพรานสินละ ครูโจ้จะยอมใจอ่อนไหมนะ

anigkanjana

panu98765panu

รอนานเลย กว่าครูโจ้จะกลับมา ยังร้อนแรงเหมือนเดิม

Sessiri Ratanatharakeat

อ่านๆ ไปแล้วก็อดสงสารครูใหญ่ไม่ได้นะ พลาดตลอด ยอมๆ มันบ้างเถอะ จะได้จบๆ ไป 5555