ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จอมพลังช้างเผือก : The First Protector ตอนที่ 5

เริ่มโดย DR.MAN, กุมภาพันธ์ 01, 2017, 10:48:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jarern532

ผู้ถูกเลือกมารวมตัวกันเกือบหมดแล้ว ::Shower:: ขอบคุณสำหลับตอนใหม่ครับ ::Thankyou::

yopern

ท่านผู้เขียนจะไม่เขียนแล้วหรือครับน่าเสียดายมากเลยครับ จินตนาการของท่านกว้างและผูกเรื่องได้เก่งจริง นานๆจะมีฮีโร่ที่เป็นไทยๆทั้งที อย่าเพิ่งหยุดเลยนะครับ

may_290607908

เรื่องนี้เป็นเรื่องที่สุดยอดมากครับไม่ว่าจะมีฉากเสียวหรือไม่มีคนแต่งเก่งมากครับทำให้น่าติดตามอ่าน

Sc0019

ขอบคุณผู้แต่งมาก ติดตสมมาทุกเรื่อง สนุกครับ เป็นกำลังใจและไฟเติมให้คนแต่งนะครับ

oddsk

Kunchay Ronnapee

ขอบคุณสำหรับเรื่องสนุกๆนะครับ โดยส่วนตัวผมมองว่า เราเลือกได้ว่าจะใส่ใจอะไร หรือ ใครที่เราควรใส่ใจ บางทีการคาดหวังมันก็เหนื่อยครับ คุณผู้แต่งถ้ารู้สึกเหนื่อยก็พักครับ คุณผู้อ่านอย่างผมก็หาเรื่องใหม่อ่านกันต่อไป

wsxc

ขอบคุณครับท่าน เปิดเข้ามาดูทุกวันเลยว่าเมื่อไหร่ตอนใหม่จะมาเสียที ได้อ่านแล้ววันนี้ 

sdgundams

ผูกเนื้อเรื่องได้คล่องจอง มากเลยครับ จะรอติดตามตอนต่อไปนะครับ ไรท์เตอร์

chatjane4234

ถึงจะไม่เหมาะสำหรับ ช.ว.ก็ไม่ผ่านครับ อ่านเพราะมันสนุกครับ

sthanya

สนุกแล้วงานนี้ มีปันมาด้วย ทีมอพยพด้วย ฮีโรมาหลายคนเลย เป็นกำลังใจให้ไรต์นะครับ ขอบคุณสำหรับผลงานที่มีคุณภาพตลอดมาครับ

pattaa

อ้าวออกมาช้าไปซะงั้น ดีนะออกมาเจอเพื่อนร่วมอุดมการณ์

Woodty Say

ผมต้องรีบย้อนกลับไปอ่านprotectorก่อนเลยว่ามันปะติดปะต่อยังไง

crazylex

รอตามความเทพของจอมพลังช้างเผือก ว่าแต่จะมาครบทีมไหมครับนี่ ตอนนี้มีไกรทอง มาเพิ่ม สดายุ กับแบล็คสเกลมีแล้ว เหลืออาทมาต
น่าใจหายถ้าไรท์จะหยุดเขียนกำลังสนุกทั้งภาคหลัก และภาคแยกเลย

Man_On_The_Moon

ขอบคุณครับที่แต่งเรื่องดีๆสนุกสุดมันส์ให้เราเสพกัน

alasangel

สงครามเริ่มไปแล้ว ลุ้นอยู่ว่าคุณวรรณจะรอดมั้ย เป็นกำลังใจให้ไรต์นะครับ หวังว่าจะได้ติดตามงานของไรต์ต่อนะครับ