ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 59 : ตาเฒ่ายอดนักรัก Pt1

เริ่มโดย nato87, พฤษภาคม 27, 2018, 02:40:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

solosealer

เจอแบบนี้ 

นอกจากลุงพลแล้ว
พิมมี่ยัง จะไป...กับใครได้อีกล่ะเนี่ย

Saturn Wang

นางสิงห์เจอเฒ่าหิ่น + พรจากสวรรค์  ถึงกับร้องขอชีวิต

SSPor

เป็น pdf แบบนี้ก็ดีเหมือนกันครับ น้องพิมมี่นี้ สมน้ำสมเนื้อกับลุงพลดีจริงเลย  ::Fighto::

porchai

ขอบคุณครับพี่
ทบทวนความหลังกะน้องพิมมี่ เด็ดมากครับ

รักโลก รักไทย

สววเซ็กส์จัดอย่างพิม กับลุงบ้ากามอย่างลุงพล นี่เข้าคู่กันอย่างมากเลย

dikky

ลุงพลคนหื่น ไม่ต้องโด็ปยาอะไรหรอกครับแต่ พิมมี่ร้องขอชีวิตแน่ครับ

Nikubou

มีสำนวนในยุทธภพกล่าวไว้ว่า "ไม่พบกันสามวันเมื่อเจอกันต้องเทียบฝีมือกันใหม่" น้อมพิมมี่คงจะรู้ซึ้งถึงความหมายนี้ก็ตอนนี้แหละ สู้ๆนะพิมมี่ ลุงเป็นกำลังใจให้นะตะเอง

Sakdiwichai Ontong

พิมมี่เจอแบบลุงเข้า คงติดใจ ไปไหนไม่รอดแน่ๆ

272293

อย่า​ให้​น้อง​พิมมี่​หาย​ไป​จาก​ชีวิต​ลุง​พล​เลย​นะ​ครับ​

wattana2015

::Glad:: น่ายินดีที่มีมาตรการจัดการกับปลิงที่ไม่แค่สูบผลงานเฉยๆ แต่มักง่ายเอาผลงานจากมันสมองของเหล่าไรท์เตอร์ไปหากินฟรีๆอีกต่างหาก  ::Reader:: ดีแล้วครับ แต่สำหรับผมคงอีกยาวนานเลยที่กว่าจะมีไฟมาผลิตผลงานมาลงบอร์ดต่อเนื่องอีก ::Doubt:: หนึ่งเพราะเหนื่อยงานประจำด้วยและสองเซ็งในอารมณ์กับผู้อ่านมักง่ายไม่จริงใจบางคนในการคอมเม้นต์ด้วยเลยขอดองไม่มีกำหนดจนกว่าจะมีอารมณ์ล่ะกันครับ แต่เมื่อไหร่ผมก็ไม่รู้ อิอิ  ::Evil:: เราผลิตผลงานจากหัวสมองมาให้อ่านฟรีๆแต่กับมักง่ายในการคอมเม้นต์ เฮ้อ  ::Waiting:: ยินดีกับผลงานลุงพลที่ยังมีผู้ติดตามอุ่นหนาฝาคั่งครับผม ยินดีด้วยจริงๆ  ::Fighto::

panu98765panu

ผมชอบแบบเดิมมากกว่า นะครับ อ่านต่อเนื่องดี ไม่ขัดอารมณ์ตอนหมดหน้ากระดาษ  ทำ e-book ดีกว่านะครับ แฟนๆยินดีสนับสนุน

dujimak

ชอบจังเลยคาบอ่านทีไรอารมณ์มาตลอด ทำเป็นPDFดีแล้วครับป้องกันคนแอบนำผลงานเราไป ขอบคุณที่แบ่งปัน

supstar123

shevchenko55

เด็ดสะระตี่จิงๆพิมมี่ของเรา มาช้าแต่คุณภาพคับแก้วจริงๆนะครับท่านนาโต้
ปล.เป็นPDFก็สะดวกดีครับผม

ba1na2

ลุงพบกับน้องพิมมี่ เด็ดทุกครั้งจริงๆ
จัดเต็มเลยครับลุง