ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Himeno Komomo] Shikiyoku Trumerei บทลงโทษ 3/5 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 03, 2019, 02:57:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

exelier

อ้าวววว ตับเฉยยย แต่กลายเป็นได้คู่ขาประธานเองวุ้ย กลายเป็นตับซ้อนตับ
ตับเอยจงซับซ้อนยิ่งขึ้น

อีประธานแม่งตั้งใจแน่ๆ
ตอนหน้าจะเล่นน้องสาวเลยเหรออออ โอ้มายก๊อดดดด ครบอารมจริงๆ

dxoogo124

มาแล้วววววววววมาถึงก็โดนลาส เลยพระเอกเราจะเป็นไงต่อนะ

แก้ไข จู่ๆก็จะดราม่าซะงั้นแถมตัวอย่างยังมีน้องอีกกกกกกกก

zerost

อ้าวโดนท่านประธานคนเก่าตัดหน้าซะอย่างนั้น

เกิดดราม่า ทำให้พระเอกเราเข้าสู่ด้านมืดซะแล้ว

iamno0015

ก็เป็นไปตามคาดตามที่ตัวอย่างหลังตอนที่แล้วลงไว้ เพื่อนพระเอกยังไงก็ไม่น่ารอด น่าสงสารจริงๆ แต่สุดท้ายคงติดใจพระเอกล่ะ ::WowWow::

iceza123

ชิบหายแล้ววว ลุ้นๆว่าจะทำตัวยังไง

ต่อไปจากนี้จัดเต็มจัดหนักแน่นวล

Metaios

เปิดผ้าออกมาผมสั้นน่าจะอยากกะตัวเอกนานละ
ตอนต่อไปนี่มันทำโทษน้องมันสินะ

alrisA

แล้วไหงเป็นไอประธานวะเนี้ย

น้องสาวก็มากลับบ้านจะมองหน้ากันติดไหมเนี้ย

bankcc45155

โอ้วเกือบได้เพื่อนแล้วประธานมาตัดหน้าไปซะได้ 555

edit  พระเอกเริ่มเข้าสายดาร์กแล้วหรอ

theundead

เวลานี้ต้องเข้าด้านมืดแบบลึกสุดแล้ว
Eidit ทำไมรู้วึกว่ายังกลับมาได้ง่ายๆอยู่

Soe

คาดไม่ถึงว่าจะเป็นแนวนี้ แต่ก้คิดเดียวทั้ง สองคงจะเริ่มรู้สึกอะไรแบบนี้แน่ๆ

thegift52

เพราะจิตใจที่อ่อนแอ จึงอดทำในสิ่งที่ใจต้องการและปรารถนา จนประทานต้องมาจัดการเอง และแสดงให้เห็นว่าตำแหน่งนี้ใช่ว่าจะเป็นได้ง่ายๆกันทุกคน ต้องมีจิตใจที่มั่นคง ช่างเป็นประธานที่ยอดเยี่ยมจริงๆ รอดูว่า ว่าที่ประธานคนใหม่จะก้าวผ่านได้หรือไม่ 5555555 มาเป็นคนบรรยายเลยครับ
.
โห จบด้วยการจัดหนักกว่าเดิมอีก แต่ก็เพื่อเป็นการยืนยันว่าเติบโตขึ้นอีกขั้น
แต่ตอนหน้านี่สิต้องหารองประธาน มีลุ้นทั้งเพือ่นทั้งน้องเลยครับ หรือรับคู่ได้ไหม อิอิอิอิอิอิ

carman

ต่อจากนี้ คงทำหน้าที่แทนประทานได้สมบูรณ์แน่ๆๆเลย

ทีนี้ก็ตั้งใจทำหน้าที่ประทานอย่างจริงจัง

hermit312

ประธานอุตส่าใจดี ทั้งผูกตา ทั้งเครื่องเปลี่ยนเสียง แถมมาจัดโชว์ให้ด้วย อย่างนี้รักตายเลย

ใกล้ได้สืบทอดอำนาจอย่างเต็มตัวล่ะ จัดเพื่อนได้

masterbunny

เดาถูกจริงๆ ว่ามันจะเป็นไข้ เรื่องเริ่มเข้มข้นขึ้น แต่เหมือนจะปวดตับไหมว้า

จบใจประธานคนเก่าว่ัะ เป็นผมนี้จะลงโทษประธานแม่งเลย 5555555

xfreestylex

อ้าว ประธานนักเรียนแม้งเปิดซิงไปซะแล้ว แถมเปิดตาอีก ยังไงสิ

ตอนต่อไปวุ่นวายชิปหายแน่ ดูละก็ยัง งง