ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 42 : เทวาหรือซาตาน Pt3

เริ่มโดย nato87, ธันวาคม 19, 2017, 03:38:44 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jj jj

ความลับถูกเปิดเผยซะแล้ว ลุงจะเป็นยังไงต่อไปนะ

skat3699

แบบนี้ลุงคงต้องอยู่ในด้านมืดต่อ แต่ให้ดีน่าจะเป็นเทาๆ ให้มีเมียเพิ่มอีก 2 เลย

aaa01

ขอบคุณมากครับ ความลับถูกเปิดเผยแล้วต้อปิดปาก

Montri Suk

ลุงพลจะรอดมั้ยเนี่ย มีคนเห็นตั้ง2คน ช่างบังเอิญจริงๆ

gilase

ความลับแตก ฮ่าๆ จะทำอย่างไรต่อไป แต่ที่สำคัญ รอฉากหมอพลอยมากๆครับ อยากเห็น Scene หนักๆ

Worakit Tungpasertkarn

ว่าแล้วไม่จบแบบง่ายๆแน่ ยาวไปๆ งานนี้ลุงพล อดหมดแน่

ponchan80

naitoom

ความลับไม่มีในโลกจริงๆ แล้วมันก็ต้องเปิดเผยออกมา
โดนัทถูกบีบให้เปิดเผยความสัมพันธ์แบบนี้ ดูซิตาเฒ่าจะช่วยได้ไม๊

tcm12599

pimmy121

ลุงเราอุตส่าห์จะเป็นคนดีแล้ว แต่เพื่อความลับของน้องโดนัท คงต้องยอมเลวอีกซักครั้งคุณหมอมาเป็นเมียผมอีกคนนะครับ จัดการปิดปากเลยลุงพล

kit2516

ลุงพลจะเป็นคนดีอยู่แล้วเดี๋ยวกลายร่างเป็นจอมเจ้าเล่ห์อีกหลอก

tjnet

ultramanpop

เอาแล้วซิ...ลุงชุมพล
จะทำอย่างไรดี...เมื่อมีคนเห็นตั้งสองคน
คนแรกหมอพลอย..ไม้เบื่อไม้เมากับคุณลุงชุมพล (ไม่รู้ว่าเมื่อไหร่ลุงจะต้อนเข้าฮาเร็ม)
กับยายอุ๊..เจ้าของฉายา ถ้าฉันรู้..เพื่อนของอุ๊ก็ต้องรู้
สงสัยความลับจะเปิดเผย..เสียแล้วมั้ง

Mewzzz

อ่านสนุกและชวนติดตาม

•====================================•
20/12/2560

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน { 20/12/2560 ~2019/6/2561 }

•===============================================•