ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

GhostWriter ภาคเวนิสพิศวาส ตอนที่ 2 - ฝันหวานที่ Verona (Copy kankan)

เริ่มโดย Pem Samsan, กุมภาพันธ์ 06, 2017, 06:28:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pitsanume

ขอบคุณครับ จาการที่ไปเที่ยวคนเดียว แต่สุดท้ายมีเพื่อนเดินทางไปด้วยการเดินทางครั้งนี้ต้องสนุกน่าดูเลยครับ รอติดตามต่อครับ

theoat

สนุก แถมเหมือนได้ไปเที่ยวเวนิสจริงๆด้วย สุดยอดมากครับ

dekduer55

บรรยายสถานที่ได้ดีมากได้กลิ่นอายความโรแมนติกเลย

win2506

thementos

xonly-1901

เสียวมาก ยิ้งอ่านยิ่งเสียว บรรยายสถานที่ท่องเทียวซะเห็นภาพเลย

kodzilla

สุดยอดครับ เร้าอารมณ์คนอ่านได้ดีจัง แถมยังได้ท่องเที่ยวอีก

biochem

เหมือนฃด้ไปเที่ยวเองเลย

เรื่องท่องเที่ยวจริงๆ ด้วย อยากจะบอกว่าผมอ่านแต่ตรงนำเที่ยว กาญจน์กะโมนี่ตัวประกอบเลย

คุณกาญจน์เขียนได้ดีจริงๆ

kidxero

บรรยายได้ดีมากเลยครับทั้งสถานที่และบทรัก ทำให้อ่านแล้วอินตามเลย

biggiggog

นุ่มนวลชวนฝัน ทั้งฉากท่องเที่ยว
และฉากรัก
ขอบคุณมากๆครับ

Boomer11

เรื่องในดวงใจเลยครับเรื่องนี้ อ่านกี่่ครั้ั้ง
ก็่ไม่เบื่อ