ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shimotsuki Juugo] Shitei Koukan สลับขั้วมั่วรัก 2/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 12, 2018, 11:19:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Gunitle

ตอนหน้าเริ่มจิตๆแล้ว555 แต่ก็สนุกดีครับ ขอบคุณมากครับผมมม

yopern

เป็นกำลังใจให้ครับ ไม่ใช่ว่าเมนท์ไปแล้ว แล้วหวังท่านผู้แปล( ถ้าใช้คำไม่ถูกขออภัยด้วย )จะลงตอนต่อไป เพียงแต่นี่เป็นเพียงสิ่งตอบแทนที่น้อยที่สุดที่ผมทำได้ ในการที่ผมได้เข้ามาเสพผลงานของท่าน

B&B

คุณน้องชายจะฝึกให้เก่งหรือเป็นทาสเนี่ย

ปล.1 คุณน้องชายครับวิธีฝึกของคุณมันคือฝึกทาสกามครับ
ปล.2 พี่สาวอีกคนนึกว่าจะธรรมดาที่ไหนได้สุดๆ ไปเลยเจ๊
ปล.3 คุณน้องชายน่าจะเก็บไว้กินแบบที่หลายๆ ท่านว่านะครับ เฮ้อ~ เสียดาย แต่ไม่เป็นไรแนวนี้ข้าน้อยชอบ
ปล.4 ชักจะอยากรู้แล้วสิตอนต่อไปจะเป็นอย่างไร
ปล.5 ขอบคุณครับ
ปล.6 ผมว่ามันไม่ สลับขั่วมั่วรัก แล้วละ น่าจะสาวน้อยผู้ถูกชักจูงโดยน้องชายและเพื่อนซะมากกว่า เพราะไอ้สลับขั่วมันแค่ตอนแรก แต่ตอนนี้มัน มั่วรัก ครับ
ปล.7 แต่ถึงอย่างนั้นข้าน้อยก็ชอบอยู่ดี อิอิ

The Naive

มีแข่งขัน...เร็วด้วย ว่าแต่มันจะดีหรือไม่ดีเนี่ย แข่ง...เร็ว ถ้าเจอแบบนี้อยาก...ช้ามากกว่า 555

nakchakun

Ke2l3e2oS

::Horror::มีซ้อมกันด้วยแหะ ตัวอย่างตอนหน้านี่ คนร่วมแสดงเพียบเลยแหะ

มาฝึกกันบนรถไฟซะด้วย สบายตัวไป

grigori00

::Evil:: จากตอนแรกรู้สึกพี่อาคาริจะติดใจนะ ฮ่าๆ มีการแข่งกันทำเวลาด้วย แถมยัง outdoor อีก ได้กลิ่นไอความดาร์คในตอนหน้าเลยฮ่าๆ

อ้าวดันติดใจจริงๆซะได้ ภาวนาให้มีตอนต่อไปเถิดดดด

zamakarn

เดี๋ยวนะมีแข่งจับเวลากันด้วยเหรอ ไม่ ธรรมดาซะแล้ว พี่น้อง ทั้ง 2
.
.
.
.
พี่อาคาริ นี่สงสัยขึ้นรถไฟขบวนนี้บ่อยนะเนี้ย แหม มีการพามาฝึก
ว่าแต่ตอนต่อไปนี่ กะเหมาทั้ง ร.ร. เลยใช่ไหมเนี้ย

โดเรม่อน

ได้ที้ิาใหญ่เลยไอน้องคนคนนี้ เห็นตัวอย่างตอนต่อไปแล้ว ::Horror:: ::Horror:: ::Horror::

nontason

บ้่าไปแล้วมีการแข่งกันดด้วย
นี่มันเด็กน้อยหัดโตนี่หว่า

HK

เพิ่งอ่านจบตอนที่แล้วเมื่อกี้มารอบนี้ พี่สาวติดใจซะแล้ว  ::Thinking::

now6198

as72340639