ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ภารโรงเฟี้ยว...เกี้ยวเด็กพยาบาล เล่ม 2 Demo (ฉบับรีไรท์ เกมรักภารโรงเฒ่า)

เริ่มโดย nato87, กรกฎาคม 11, 2019, 05:10:32 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เดช12341

chanky2007

อายุลด ความฟิตเพิ่ม
ความเจ้าเล่ห์คงเดิม น่าสนใจมากครับ

Nato87: เป็นลุงพลที่หนุ่มขึ้น สมเหตุสมผลมากขึ้นครับ ดูเป็นมนุษย์ขึ้นมาหน่อย 555
คิดว่าดี ก็ทำไป

สกาลา

จะมีเรื่องเหนือธรรมชาติเยอะขึ้นในเวอร์ชั่นบนดินหรือเปล่าครับ?

ผมว่าบนดินก็หื่นได้ในระดับหนึ่งนะ แต่คงหื่นตลอดไม่ไค่อยได้

Nato87: เทียบเท่าหรืออาจน้อยกว่าเล็กน้อยครับ แต่จะไม่มีพลังวิเศษอะไรทั้งนั้น ผมอยากให้เนื้อเรื่องมันสมเหตุสมผลมากกว่าฉบับใต้ดินที่เน้นเอาสะใจเป็นหลัก

pongsap

tong20

ในภาค 2 จะมีหมอพลอยด้วยหรือป่าวหรือไม่มีแล้ว

Nato87: ยังมีบทอยู่ครับ อยู่จนถึงจบเรื่อง

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ เรียกน้าแล้วรู้สึกพระเอกเป็นหนุ่มขึ้นเยอะเลยครับ

Alligator

ลุงพลคนหื่นกลับมาแล้วชื่นชอบฝีมือการเขียนของท่านจริงๆไหลลื่นเนื้อหาละเอียดมากโดยเฉพาะglock  99mm