ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Etsuzan Jakusui] Imouto Rule กฎ3ข้อของน้องสะใภ้[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ธันวาคม 11, 2018, 07:52:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ปภาดา กิจ

[S]ha[D]ow◕‿◕

ตั้งกฎทำไมตั้ฃ3ข้อ จริงๆแค่ข้อ3ข้อเดียวก็พอแล้ว ครอบคลุมทุกอย่างเลย

Gondar

สาวใหญ่เลย เจอแบบนี้น่าสงสสารน้องชายที่ไม่ได้มาร่วมวงด้วยจัง

boba

น้องนี้ก้ ไม่รู้อะไรเลย เมียโดนพี่ชายเอากินแล้ว

tazasss01

zero21

โห แบบนี้ไปทำงานก็เสร็จพี่ชายเลยน่ะสิ ดูเหมือนว่าสะใภ้จะติดใจอีกตะหาก >.<
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

กันตะ กัน

ball ll3

::Dribbling::อยากให้มีคนขอให้แปลแนวสาวใหญ่เยอะจังครับ ผมชอบนะ555 แปลแล้วอ่าน เข้าถึงอารมณ์ตลอดครับไม่มีผิดหวังจริงพี่คนนี้

trong5171

น้องสะใภ้อายุน้อยกว่า? เพิ่งจะเคยเห็น
แถมอาวุธก็ใหญ่เหลือเกิน

pj762856

vast

thegift52

มันก็เสี่ยงตั้งแต่แรกแล้ว ที่เข้าไปอยู่ด้วยน่ะ ก็เหมือนสุภาษิต ฝากแมวไว้กับปลาย่าง นั้นแหล่ะ

apichart2523

พี่ชายนอกไส้แต่ชอบเอาแขนเข้าไปในไส้ ช่างเป็นพี่ชายบุญธรรมที่ดีจริงจริง

acerolar

::Dizzy:: สงสารน้องชายนะครับ แต่ก็นะครับ พี่ชายน่าจะทำให้ภรรยามีความสุขมากกว่า เอาใจช่วยให้เรื่องราวจบแบบ Happy Ending ในทางกลับกัน โอกาสที่พี่ชายจะเจอผู้หญิงอื่นที่ดีกว่านี้ ก็มีมากอยู่นะครับ เก่งทุกด้านแบบนี้

Mumei Otoko

เรื่องนี้อายุห่างกันมากจริง  แต่พี่ชายเรื่องนี้ทำแสบจริง ถ้าน้องรู้ความจริงนี่ไม่อยากจะคิด.... ::Horror::