ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก (NTR/นอกใจ) by Koog Google Remake ตอนที่ 22

เริ่มโดย Koog Google, กุมภาพันธ์ 16, 2021, 08:17:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Babanananana

นึกว่า ตัดจบ จริงๆ ตอนแรก ยัง รอการแก้แค้น อยู่นะคับ

xonly-1454

xonly-1454

therasak

การแก้แค้นที่สุนทรีย์จะเป็นแบบไหนนะ อยากรู้จังครับ

aek2aek2

TL

suratad

โดนบอยกับเมฆตามเอาคืนทั้งกะบิแน่ ส่วนฟ้าจะโดนอะไรบ้างนะ

1819

โอ๊ยย ท่าน G.Aมา เล่นเเบบนี้ ที่ตัดจบไปต้อนที่แล้วยัง เคืองปนเสียดายไม่หาย  กลับมาเขียนใหม่นี่โคตรดรใจและขอบคุณเลยครับ    เพราะ อยากให้ยังไงบอยกับฟ้าต้องเครียส์กัน แล้วไอ้เอกต้องชดใช้   แล้วกับรีน อีก จะไปต่อยังไง ใจหายเลยที่แกล้งตัดจบแบบนั้น บอกตรงๆ เซ็งมากต้อนนั้น 55
ส่วน  น้องมินต์จะพ้นมือมารอย่างไอ้เอก ได้เมื่อไหร่นะ ต้องอย่าลืมบอยที่เป็นคนแรกที่ช่วยพามินต์ไปห้้องบุคคลนะ   ส่วนนายเอกนี่ เป็นตัวร้ายที่โคตรเฮงเลยได้ตัวท็อปไป2 เลย เพราะไอ้9นิ้วกับยา ที่เป็นไม้ตายนี่แหละ แต่มันจะหมดแต้มบุญเมื่ื่อไหร่กัน
edit    เปิดตัวละครใหม่ด้วยได้สวยงามปนความน่าสงสาร   
ยังไงถ้าไรท์ว่างแล้ว มาเขียนต่อไวๆนะครับ อย่าทิ้งไปนาน คนรออ่านเพียบเลย
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

darthorange

มีตัวละครลับโผล่มาอีก แต่ถึงกับทำนายเอกสะดุ้ง อาจเป็นคนที่รู้จักก็ได้ ... ได้แต่รอกรรมตามสนองนายเอก ส่วนสาวฟ้าก็น่าสงสารนะที่ดันไปปล่อยตัวปล่อยใจเผลอไปกับเกมกามาของนายเอกจนได้เรื่อง