ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 38 : ลุงพลคนหลายใจ...หรือใบเฟิร์นที่โลเล Pt1

เริ่มโดย nato87, พฤศจิกายน 04, 2017, 12:07:01 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าวันนั้น หนูเฟิร์นเด็ดขาด ไม่เลือกเจมส์ คิดว่าลุงพลจะยังรักเฟิร์นคนเดียวไหม

คิดว่าเป็นไปได้ ลึก ๆ ลุงพลแกก็เป็นคนดีนะ แกคงจะคบกับเฟิร์นคนเดียว รอเฟิร์นเรียนจบแล้วคบหากันเงียบ ๆ
71 (27%)
ยังไงคนอย่างลุงพลก็หาใหม่อยู่ดี เรื่องของเฟิร์นกับเจมส์มันแค่ข้ออ้างเท่านั้น ขนาดเมียจ่ามันยังเล่นมาแล้ว
192 (73%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 263

itsara visanwan

ekplaywalk

เย้เมียหลวงกลับมาแล้ววว ถ้าเปนผมนะจัดคาชุดนักเรียนพยาบาลให้หายคิดถึงเลย ขอบคุณมากๆครับ

Thekopoz

ขอบคุณมากครับ สนุกมากเลย อ่านทีไรลุ้นทุกครั้งว่าจะเกิดอะไรขึ้น

pongphun2397

ภรรยาเบอร์หนึ่ง กลับมาแล้ว ยังไงลุงพล ก็สู้ๆนะครับ ขอบคุณครับ

sarawut chanart

dujimak

savana911

จัดการคนโลเลให้อยู่หมัดเลยนะครับลุง สงสัยตอนต่อไป คงมีแววกัหมอพลอยขึ้นชัดเจน มีดราม่าเรื่องพ่อหมอพลอยมา ขอบคุณครับ

navy868

hanabombam

น้องเฟิร์น สาวน้อยร้อนสวาทกลับมาแล้ว หลังจากห่างหายไปนาน ผู้เฒ่าก็อย่าหักโหมมากนะ เดี๋ยวจะแย่อีก

rizzorizzo