ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Akatsuki Myuuto] Natsumitsu x Harem Ch.5 (END) [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, สิงหาคม 07, 2019, 07:42:33 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jahi

ยังขาดคนแม่ไปนะ  ภารกิจยังไม่ครบคนนี่ครับ ::HeyHey::

(จิ๋ว)

พอรู้ที่มาที่ไปแล้ว ออกจะขนลุกหน่อย ๆ นะ ไปๆ มาๆ
ออกแนว เรื่องลี้ลับได้อีก  แต่ก็โอเคนะ  สามัคคีกันดี
::Oops::
แถม..แบบว่า น้ำเยอะขนาดทำให้ซากุระยักษ์ที่แห้งเหี่ยว
กลับมาฟื้นตัวได้นี่ ไม่ธรรมดาเล้ยยย
ว่าแต่เพิ่งผ่านช่วงทดสอบ นี่ยังไม่ได้เอากันจริงๆ  ใช่ไหม
สงสัยมีต่อยิงยาว  แม่ทานข้าวได้เลยค่ะไม่ต้องรอ.. ::DookDig::

ขอบคุณที่แปล & ปัน เจ้าค่ะ  ::Thankyou::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

Hawaalaew

พระเอกมันเป็นมิวแตนท์สายเย็ด มีฮิลลิ่งเฟคเตอร์ ช่วยผลิตน้ำได้มากกว่าคนปกติร้อยเท่า

siwapol55

จบแฮปี้แบบนี้ซิดี นึกว่าจะมีดร่าม่าอะไรซักแล้ว
ขอบคุณมากครับ

oakvanilla

ตอบจบจบดีนะ ชงมาแบบดราม่าเข้มๆมาเลยคิดว่ามีเศร้าแล้ว กลายเป็นดีถือว่าน่ารักตามเนื้อเรื่องเลยแจ่มมากๆ

mspeed

โดนรุมแบบนี้ ท่านพี่ฟ้าสีเหลืองแน่นอนเลย