ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Nakamine Hiroshi] Neesan พี่สาวครับ ตอนที่ 4 The Beauty Equation คนไม่มีเสน่ห์

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 21, 2020, 07:10:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

CoolNook Thangsakul

เอิ่ม ไม่โดนก็ดีแล้วละ ส่วนใหญ่พอโดนแล้ว โดนแบล็คเมล์ทุกทีซิน่า

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ในเมื่อไม่มีใครลวนลาม งั้นอ.ก็ลวนลามเองเลยซินะ

อ. ขอแก้ตัวนั่นไม่น่าจะฟังขึ้นนะ

B&B

ขออนุญาต​เม้นมักง่ายนะคร้าบบบบตามไม่ทันแล้ววววว ไม่อยู่เดือนนึง มาจากไหนเยอะแยะก็ไม่รู้ ง่าาาาา เยอะไปแล้วววจะกลับไปเม้นปกติในสองสามกระทู้ล่าสุดนะครับที่มาเม้นตอนเก่าไม่ใช่เพราะอะไรนะ มาเก็บข่าวสารด้วย จะได้ไม่ตกข่าว

tazasss01

งั้นคงต้องทำให้ฝันของ อาจารย์เป็นจริงซ่ะแล้ว

คิดได้ไงว่าถ้าโดนจับได้บอกเล่นละครกันอยู่

opzakong

อาจารย์กาวโครตๆเลยนี่หว่า

คิดนู่นคิดนี่ไปเรื่อย สุดท้ายกลายเป็นคนลวนลามซะเอง 5555

อ่านจนจบแล้วเกือบลืมไปเลยว่าเรื่องนี้ชื่อ ''พี่สาวครับ''

ตอนนี้ให้อารมณ์แตกต่างจาก EP ก่อนๆคือให้อารมณ์แบบอาจารย์นี่เอง

Exllector

อาจารย์คงจะอยากลองโดนซักครั้งก็จัดให้แกไปหน่อย

สมใจอยากแล้วใช่ไหมจารย์ให้ลูกศิษย์ลวนลามซะสมในอยากเลย

zak00joker to4mi

::Ahh:: ทำไมถึงมา รร. สาย อ๊าๆๆๆๆ  อืมๆๆๆๆ อาจารครับ ผมไม่ไหวแล้ว.... ::DookDig::

jittipat

numkrieng

::Glad:: อยากจะไปช่วยแก้ไขความเศร้าของ อ. จริงๆ

เป็นลูกศิษย์ที่ดีจริงๆ

time288

อยากโดนลาม ต่กลับกลายเปนคนลวนลามแทน ลงสถานีละไปต่อแน่ๆ

จนได้ในห้องน้ำสถานี เปนนักเรียนที่ดีจริงๆ เอาไป A+

siwapol55

เรื่องนี้พลิกไปพลิกมาจริงๆ จากที่มาหาคนลวนลามกลายมาเป็นคนลวนลามซะเอง
แถมลามไปถึงจะเอากันในรถไฟเลย
ขอบคุณมากครับ
ทั้งสองคนนี้ ไม่กลัวคนอื่นเห็นบ้างหรอไง จัดเต็มกันสุดๆ

jdrafayed

ทำไม เรื่องมันกลับกันนักเรียนต้องโดนลวนลามเซ่ ครูทำเองเฉยเลย ได้หรอ?? แต่ก็เอาเหอะ คุณครูแบบนี้ทำไมไม่โดนบ้างแปลกดี
ทีตอนเราเรียนล่ะก็ ขยันทำปากกาหล่นทั้งวัน ส่องกกน ครู
*** สรุปครูอยากโดนลวนลามซะงั้น โอ๊ยคือส้มหล่นแท้ บักหำน้อยเอ๊ย โชคดีหลาย***

akasaboy

บอกกันดี ๆ ก็ได้ ไม่ต้องไปถึงสถานีรถไฟก็ได้ อึดอัดแย่

กลอนเสีย มีต่ออีกยกแน่ ๆ
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

I2eI3oI2n D Ace

น่าสงสารจริงๆเที่ไม่เคยโดนลวนลามแต่เห้ยมันก็ดีแล้วนี่ แต่ไม่ต้องกลัวลูกศิษย์จะจัดให้

มีการให้เด็กลวนลามทุกวันอีกหื่นจริงๆ

doujin

เป็น​อาจารย์​ที่​ทุ่มเท​ให้​กับ​ลูก​ศิษย์​จริงๆ​เลย​ครับ​