ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ [ season2 ] ตอนที่ 30 : ความรักที่เฝ้ารอ

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มีนาคม 28, 2020, 07:22:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jibxonly

เจอแบบนี้เกร็งตัวสั่นแน่เจ้าริว สู้ๆนะเดี๋ยวอด

อัศวิน รัตนแก้ว

ลูกผู้ชายต้องอดทนครับ. สิบนาที.. ดูทรงแล้วน่าจะไม่รอด^^

navy868

อั้มทำถูกแล้วนายริวจะได้ไม่เอาแต่ใจ... ::Sweat::
สาวๆรักกันดีนะ ส่วนนายริวต้องมีความยับยั้งชั่งใจมากขึ้น...ดูจากรูปตอนหน้านี่สวรรค์ดีๆนี่เอง

เดช12341

gfthebc

ผิดคาด​จริงๆ​ครับ​ที่​นาย​มิก​จะ​เป็น​เพื่อน​สาว​มิกกี้แถมยังเป็น​เพื่อนแท้ที่ไว้ใจได้​อีก​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ จาก​ตัวอย่าง​ตอน​ต่อไป​ เป็น​การ​อุ่นเครื่อง​ก่อน​ที่​จะ​เจอ​กัน​พร้อมหน้า​พร้อม​ตา​สิ​นะครับ​

ชาญวุฒิ เนระภูสี

เปิดเรื่องมาตกใจหมดนึกว่าเวตาลมีเรื่อง สมกับเป็นคุณหมอจริงๆรู้จักจุดอ่อนนายริวด้วยสงสัยจะโดนพี่อั้มกำหราบซะอยู่หมัด

sniperteam

หลอกกันได้อ่านตอนแรกเข้าใจว่สมิกกับกะแตจัดกัน สรุปแค่ฝังเข็ม

สาวๆเรื่องนี้ใจดีแบ่งกันลงตัว ไม่รู้กระแตจะเสร็จนายริวไหม

prsclub

ตอนแกรก็คิดว่ากระแตกับมิกได้กันแล้วสะอีก  นี่มิกเป็นเกย์เหรอ  ถึงกับหลังหักเลยทีเดียว 

NSK

hanvises

55++ เจอเมียเป็นหมอแบบนี้ พระเอกเราแพ้ทางเสร็จไวทันที

nakarinrodchura

เหนือฟ้ายังมีฟ้า สมกับที่เคยกล่าวกันไว้เลย ริวกะแย่แน่ๆทีนี้

nicky.supakorn

อิจฉาจริงๆเมียริวกะเเต่ละคนไม่ธรรมดา พี่อั้มตอนนี้เดอะเบสเลย