ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hinasaki Yo] Desire แรงปรารถนา[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 05, 2020, 06:24:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะลงเอยอย่างไร???
เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1.ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร (ไม่จำกัดเวล)
2. ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นท์ไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)
3. ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10

11-16

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

ipor

คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะลงเอยอย่างไร???

กินยาวครับทรงนี้ ต่เมียหัวหน้านี่เก่งอะ บีบนมไม่กี่ทีก็เกือบเสร็จแล้ว

นี่นายเล่นแตกในเลยเหรอนั่ ถ้าท้องขึ้นมา จะมองหน้ายังไงอะ

mawin101

mawin101

มีการนัดกินกันต่อด้วย  สงสัยหัวหน้าหลับยาว

แฟ๊ต บอย

จัดเต็ม จัดหนัก ให้สมกับแรงปรารถนาของเธอเลย

nowhereman

แม่บ้านอารมณ์เปลี่ยว งานนี้หัวหน้าเดินมาเจอแล้ว 2 รุม 1 แน่ๆ

ตัดจบสั้นไปนิด แต่มีนัดต่อ คืนนีพระเอกเราไม่ได้นอนแน่ๆ

Boran Mark

ร่านให้กินฟรี สงสัยต้องจัดหนักแน่คืนนี
edit: ทำดีได้ไปต่อ งั้นคงไม่ได้นอนละ 555

kenata

หัวหน้า ไม่ยอมทำการบ้าน เลยให้ลูกน้องทำแทนสินะ สงสัยจะกินกันยาว แหงๆ

edit : ทางสะดวกแบบนี้ ต้องจัดยาวๆ ให้สว่างคาตา

::Glad::

yopern

คนอื่นกินบาร์บีคิวรสธรรมดากันไป สองคนนี้แอบไปกินรสเผ็ดกันในป่า น่าจะหลายไม้ละ

edit ยังไม่อิ่ม เดี๋ยวต้องไปกินกันต่อในห้อง และขนาดผู้หญิงเขายังไม่กลัว ผู้ชายมึงจะกลัวอะไรวะ

amateratsu

โดนจับได้ ผัวแอบตามมาดู

ท่าทางจะติดใจของผู้ชายมันดี ^^

MooOon

เอาจริงๆตามที่ได้ลองอ่านมา มันมีจริงๆละมั้ง ไอ้เเนวเมียสวยเเต่ผัวไม่สนใจ

ไม่รู้เปงเพราะเบื่อหรืออะไร นี่คงเปงอีกสาเหตุที่ทำให้ ชอบมีชู้มีกิ๊กกันละมั้ง

เอาจริงๆถ้าผมเปงพระเอกตั้งเเต่ปีที่เเล้วจะขอเบอร์เเละนัดกันกินตับนะ

คงไม่เอาครั้งเดียวเเล้วปล่อยข้ามปีเเบบนี้ ช่วงหลังคิดว่าน่าจะเเตกในเเละ

มีลูกับกับพระเอกละมั้ง

-------------------------------------------------------

ยังจะมีตอนอีก เเบบนี้ต้องวาเต่อตอนที่2เเล้ว 55+ เอาจริงๆก็เคยคิดนะว่า

ถ้านางเอกเลิกกับผัวเเล้วมาให้พระเอกรับเปงเมีย พระเอกเเนวนี้จะรับไหม เพราะที่

เอาจากที่ดูไม่ได้เอาเพราะรักเเต่โดนสาวอ่อยให้เอา น่าคิดนะ

มีตอน 2ด้วยเหรอครับ ไหนๆๆ   ::Beggar::

คงไม่มีละมั้ง ผมเเค่อยากให้มีเฉยๆอะครับ จะว่าไงดี  มันควรมีต่ออะไรเเบบนี้ละมั้ง

เอาจริง อยากให้เลิกกับผัวมาเเต่งกับพระเอกเลย 555+ ขอโทษที่ทำให้เข้าใจผิดครับ

saranchai

เรืองแนวนี้ได้อ่านยุบ่อยๆและก็จะชอบเป็นพิเศษ คือช่วงเเรกพระเอกอาจจะดูกลัวหัวหน้า แต่ถ้าลองกินกันไปเรื่อยๆเดี๋ยวก็ลืมความเกรงใจกันไปเอง ตอนจบของเรื่องงนี้กลัวนางเอกตั้งท้องแต่ไปเคลมว่าเป็นลูกหัวหน้านี่แหละช่วงท้าย

Edit คือตอนจบทิ้งค้างไว้แบบนี้ขอให้มีตอนต่อไปด้วยเหอะอยากรู้ตอนต่อไปจริงๆ

opzakong

โฮ่ นายเองก็รู้ดีสินะ ว่าเยเมียชาวบ้านแล้วมันดีย์ขนาดไหน

ผู้หญิงปกติมันไม่ได้อารมณ์ ต้องเมียชาวบ้านเท่านั้น

อ่าวววว ไม่เห็นหน้าผัวเธอเลย
ช่างมัน เพราะหุ่นนางแซ่บเวอร์

ว่าแต่พระเอก เอ็งไม่ต้องกลัวหรอก ถ้าจะมาขนาดนี้แล้วอะนะ

trong5171

ถ้าคาดเดาแบบสไตล์ ntr ก้คือหัวหน้าต้องการความตื่นเต้นก็เลยให้เมียมาบุกเจ้าหนุ่มนี่พร้อมถ่ายคลิปไปให้ดู

จบแบบ vanilla จริงๆด้วยแฮะ เฮ้อ

keatmano

ก็คงเสร็จกันเรียบร้อย แล้วก็ออกไปทำบาบีคิวต่อ ... หลังจากนั้นก็นัดกันออกไปที่โมเต็ลเป็นประจำ ... ถูกผิดไม่ต้องสนแล้ว  ::HoHo::

จนกว่าสาวเจ้าจะเบื่อเจ้าแหล่ะไอ้หนุ่มเอ๋ย ... ขยันเข้า ... หลังบ้านเชียร์ อนาคตไกล  ::HoHo::