ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shirano Jin]Genki Hatsuratsu! Otou-san พ่อผัวตัวดีขยี้ไม่ยั้ง[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, เมษายน 22, 2020, 06:45:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sophon1

พ่อตาโชคดีมากก มีสะใภ้ใจดี และสวย หุ่นน่าขย้ำแบบนี้ อยากรู้ว่าตอนจบผัวจะรู้ไหมว่า เมียตัวเองเจอพ่อจัดไปและ

ipor

พ่อผัวมาแนวนี้ไม่รอด ท้องแน่นวล ผัวดีใจ พ่อดีใจที่มีลูก เมียชอบใจได้ 2

นั่นไง ดีใจกันทั้งบ้าน

evilbenz

มาทรงนี้ ผมว่าเสร็จพ่อตาแน่ๆ แบบว่าพ่อตาเก่งจนติดใจ ถอนตัวไม่ขึ้น

edit : ดีใจไหม คะซึยะ จะได้น้องชายคนหล่ะแม่เพิ่มหล่ะ

Kingkong Keang

แผนสูงนะเนี่ยได้เอาแน่ไม่น่ารอด และคงเป็นทาสให้โดนเย่อแน่นอน
เอาจนได้ท้องเลยจากได้หลานกลายเป็นน้องชสยซะง้าน

Thanon Sakulchaikaew

เหมือนเคยอ่านเรื่องนี้แบบแปลไทยแล้วแต่ไม่แน่ใจว่าเป็นของท่านไหนแปล 5555 แต่เรื่องนี้ก็คงจบที่คุณพ่อตัวดี จิ้มจนป่องแล้วให้ลูกชายเลี้ยงแทนแบบเนียนๆแหละมั้ง 55555

ไม่ใช่บอร์ดนี้ครับ

**อ่อ น่าจะใช่ครับ เหมือนเคยอ่านนานแล้วจำไม่ได้เหมือนกันว่าอ่านจากไหน ส่วนเนื้อเรื่องก็ใช่ที่นึกออกจริงด้วย 5555 จริงๆแนวนี้มัันก็มีไม่เยอะน้า

amateratsu

แนวนี้สุดท้ายจบ ที่เมียท้อง และพ่อกินเงียบๆแน่เลย
ภาพสวย แต่อยากให้เปลี่ยนแนววาดบ้างจัง

3aiscqvu

พ่อกลับมาชีวิตชีวาอีกครั้ง ลูก็เสียเมียให้พ่อแน่นอน

Fireworks Art

แนวฝันของหนังญี่ปุ่นเลยครับแบบนี้ พ่อสามีลูกสะใภ้

Edited:  ชอบแนวนี้จริงๆครับ อ่านแล้วได้อารมณ์ดี นางเอกสวยด้วย ขอบคุณที่แปลให้อ่านกันครับ

::Thankyou::

Kajaiyoo

ดูแล้วคงน่าจะติดใจดุ้นพ่อผัวจนกู่ไม่กลับ

edit: เสร็จพ่อจนมีน้องให้ผัว มีลูกให้พ่อ ครอบครัวสุขสันต์

DThold

ดาเมจ Ntr มันยังไม่แรงพอ อยากได้แบบหนักๆ เอาให้ตับสะเทือน ปล.เนื้อเรื่องคุ้นๆ

Edit:ฮ่าๆๆสรุปไม่ใช้ลูกของสามี ของพ่อสะงั้น

อยากโดนหนักๆ ต้องบอกท่านkater เลยครับ  ::Oops::

yakusa98

ลูกสะใภ้น่าจท้องกับพ่อผัว โดยที่สามีไม่ได้รู้เรื่องเลย

นั่นไง พ่อเล่นล่อทุกวันแบบนี้ ไม่ท้องก็แปลก

joulez

เส็ดพ่อตา ผัวทำงานไม่รู้เรื่อง น่าสงสาร ยอมง่ายไปหน่อย มีสาเหตุเพิ่มเติมป่ะนะ

เฮ่อ การบ้านไม่ค่อยทำนี่เอง ผัวอาทิตย์ละครั้ง น้อยไปว่ะ น่าสงสาร

kit Nana

คาดว่าน่าลงเอยอย่างไร

ตอบลงหอยจนป่อง ผัวไม่ต้อง พ่อผัวลงเอง
ผัวหาเงิน ให้เมียและพ่อที่ติดเตียง
น่าสุขทุกคนเอย.....

gfthebc

สงสัย​จะ​ได้​ดูแล​คุณ​พ่อ​สามี​อย่าง​ต่อเนื่อง​ยาว​ๆ​โดย​​เก็บ​เป็น​ความลับ​ไม่ให้สามี​รู้​นะครับ​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ ติดใจ​ที่​คุณ​พ่อ​สามี​ทำให้​เลย​นะครับ​ สงสัย​ไม่ได้​มี​ลูก​คนเดียว​แล้ว​ละ​ครับ​

ddcc

ผมว่า(ขอให้  ::Sobad:: ) จบที่คุณพ่อติดเตียงจริงๆ ดูทรงละพระเอกน่าจะบื้อๆไม่น่าจะรู้เรื่อง นางเอกนี่ก็นะไม่ระวังตัวแถมยังใจง่ายอีก เห้อออ
5555555555 ไอบ้าเอ๊ยยยย ยินดีด้วยคุณได้น้อง 1ea