ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน ทันตาภิบาล

เริ่มโดย DR.MAN, สิงหาคม 30, 2020, 04:43:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

montoya2109

โถถถ น่าสงสารนองไม่ยอมขึ้นมาด้วย เซ็งเลย

ns52800189NS

อย่าบอกนะว่าน้องไอติมเอากะหมอหนุ่มไม่เสร็จ...สุดท้ายแอบมาเอากะหมอแมน

ไม่ต้องสงสัยลูกหมอแมนชัวร์ครับ

lock18z

พลาดแบบนี้ กลับบ้านไปไอติมโดนแฟนจัดแน่

commonly

น่าเสียดายมากครับ นึกว่าจะได้แล้วแต่พลาดเป้าไป แต่ไม่เปนไรครับโอกาสครั้งหน้ายังมี คิดว่านอบหน้าไม่น่าพลาดแล้วครับ

Deja Bison

ระดับหมอแมนจะแพ้หมอหนุ่มได้ไง น้องไอติมมีใจให้ขนาดนี้แล้ว ลุ้นให้มีหักมุมมาทางหมอแมน ถ้ามีฉากในทะเลด้วยจะยิ่งสุดยอด

korn4455

ถ้าไอติมไม่กลัวผัวจับได้น่าจะโดนหมอแมนจัดหนักแน่นอนนนน

MAC

เอะจะตกสวรรค์หรือได้ขึ้นสวรรค์นะครับ ::Shy:: ::Thankyou::

wardfury97

อ้าวคดีพลิกเฉย คิดว่าหมอแมนจะอดจัดน้องไอติมซะแล้ว

ดันกลับมาหาถึงที่ซะด้วย ยังงี้ต้องจัดให้หนักๆ

eaglemaster

เรื่องนี้มาแปลกนะครับท่าน สวรรค์ล่มบ่อยนะครับ

iIiน้ำIIข็๋Jปั่นiIi

555 สวรรค์ล่มเลยที่นี้พี่ศักรินทร์จะช่วยได้ไหมนิ

Tub tub

น้องไอติมไม่ธรรมดา ไวไฟไปอีก ขำหมอแมนมีความนึกถึงรักแรกกับแม่นางทั้งห้า

Kiss my ass

::HoHo::ไม่ม้างงง ระดับหมอแมนจะพลาดได้ไง ต้องอัพเลเวลเพิ่มละม้างงง

st3323liap

จะตกสวรรค์หรือ ไม่น่าใช่นา มือพรานขนาดนี้แล้ว