ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เล่นชู้กับคนงานจนกลายเป็นผัวจริงๆอีกคน (Remake)

เริ่มโดย Koog Google, ธันวาคม 02, 2019, 08:44:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

achuya

พรพรม

::Fighto::ชอบรูปประกอบครับเข้ากับเรื่องดีมากเลย

♤judas♤

งานนี้จะมีค่าปิดปากจากเจ๊โบว์ไหมนะ..ว่าแต่เจ๊โบว์เนี้ยหุ่นดีไม่เบาเลย

nakata32

อ่านเนื้อเรื่องแล้วดูภาพไปด้วยของขึ้นเลยครับ เอาภาพมาประกอบกับเนื้อเรื่องแล้วยิ่งได้อารมณ์มากไปอีกครับ  ::Bloody:: ::Bloody::

dodoza2

จะได้มีผัวเป็นคนงานกี่คนเนี้ยขอบคุณมากครับ

alittle

amikokung6699

ST IN

karoon

เรื่องนี้เหมือนเคยอ่านผ่านตามาแล้ว  อยากขออ่านแนวรีเมคของท่านผู้แต่งว่าจะออกแนวไหนครับ ::KO:: ::KO:: ::KO::

Komratouy13

Memome

ชอบที่มีภาพประกอบนี้แหละ เห็นภาพง่ายเลย เนื้อเรื่องก็แจ่มมาก