ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Interactive]ชีวิตหลังแต่งงาน..3

เริ่มโดย pekopon66, มีนาคม 14, 2018, 11:44:44 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ผมคงต้องคิดให้ดีก่อนจะเลือกทำอะไรต่อไป

1.โทรเรียกพ่อให้มาช่วยเคลียร์ที่บ้าน
60 (39.5%)
2.พาโต้งไปบ้าน เพื่อประชดประชันคืน
92 (60.5%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 152

ปิดโหวตแล้ว: มีนาคม 17, 2018, 11:51:40 ก่อนเที่ยง

octopussk

2 ครับ อยากรู้ว่าเมื่อเพื่อนไปบ้านจริงๆ ภาจะประชดประชันยังไงต่อ

Themis

แนวทางเดินเรื่องดูมีการผูกปมให้ลุ้นตลอด สนุกดีครับ

Top28387

ตามมาตั้งแค่ตอน 2 แล้วคับ ตื่นเต้น แนวคนสวนกับสาวที่ดูไฮโซ ขอโหวต 2 คับ พาไปประชดเลย อิอิ

warone07

เดินเรื่องรวดเร็วฉับไวแบบนี้สงสัยภาจะต้องโดนอีกหลายคนแน่ๆ

darthvader

โหวต 2 ครับ
หากเพื่อนไปบ้านแล้ว มีอะไรกันกับภา (ซึ่งก็น่าจะมีหรือเปล่า)
แล้วอนาคตจะให้จบแบบครอบครัวเข้าใจกันน่าจะเขียนลงง่ายกว่าพ่อ

pamaaeng

ฉากตื่นเต้นของคนสวน รวบรัดไปหน่อย
ยังบิ้วไม่สุด ก็ถูกกระชากจนตกเวที

คิดว่า คนเขียนเน้นเรื่อง interactive
ฉากเสียว ฉากระทึกใจ ก็เลยน้อยลงไปตามส่วน

รอบนี้ ขอโหวต 2
อยากประชดดีนัก จัดให้ซะเลย

somc217

เลือก 2 พาโต้งเข้าบ้านเลย เพราะส่วนลึกๆก็ดูเหมือนอยากให้เมียโดนคนอื่นเอาอยู่แล้ว
ขอบคุณครับ

surway2532

ใจจริงอยากให้พาโต้งมาประชดสามีนะ แต่เรากด1ไปอยากให้พ่อสามีมาเคลียร์มากกว่าแล้วเผลอตั้มกันจนติดใจพ่อสามีมากกว่า

MAC

ข้อ1โทรเรียกพ่อให้มาช่วยจะได้หายเสียวเอะหรือเสียวดี ::DookDig::

por774

1ครับ มีพ่อมาช่วยดูเพิ่มอีกคน

Narakja Naka

::YehYeh::โทรให้พ่อมาเครียดีก่วาครับ ดีกันเถอะ ผมว่สในใจลึกๆ น้องเค้าก็ติดใจลุงคนสวนแหละ  แต่ว่ายังไม่กล้าเปิดใจแค่นั้น  อยากให้เปิดใจแล้วจัดกะลุงเถอะทั้งใหญ่ทั้งอึด  สะใจที่สุดแล้ว

jachal

ton2012

ให้พ่อมาช่วยเคลียร์ดีกว่า 
เผื่อพ่อจะได้เสียวบ้าง 555555

Ataro Khotdee

เอาเพื่อนไปเผื่อได้สวิงกิ้ง5555

Man_On_The_Moon