ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Slime no Kanmuri (Kanmuri)] Ranbou Yuusha ga Bouken-sha Girudo no Uketsuk

เริ่มโดย Maodarkside, ธันวาคม 25, 2020, 02:42:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Minibar

ลุ้นๆจะมีเฉลยว่าทำไมไหมนะ ดูจะปล่อยเลยตามเลยซะมากกว่า

555 ถึงเฉลยก็เหมือนเดิม มีความสุขก็โอเครแหละ

Creader

ผู้กล้าน่าจะติดใจ
--
สุดท้ายก็สลับหน้าที่กัน

siwapol55

ท่านผู้กล้าคงไม่กลับไปร่างผู้ชายแล้วละ น่าจะอยู่เป็นผู้หญิงไปตลอดชีวิต
ขอบคุณมากครับ
ไม่ได้กลับร่างจริงๆ แต่ก็ผิดคาดไปเยอะ เรื่องการวางยาสลับเพศ

gu111

ขอบคุณมากครับ
Rip ท่านผู้กล้า รอ เลยละกันครับ ดูทรงคง ไม่กลับร่างเดิมหละ 555

Tour

ิbiiewzaz

ชอบแนวชายกลายเป็นหญิงมากเลยครับ โดยเฉพาะของอาจารย์ท่านนี้ครับ

doujin

จากเสือผู้หญิงมากลายเป็นแบบนี้ จะทำไงถึงกลับเหมือนเดิมได้นะ

อ้าวนี่ไม่ได้กลับร่างเดิมด้วยเหรอนี่ น่าสงสารเลยแฮะ