ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Lust "ชีวิตใหม่" (EP.1) *Rewrite*

เริ่มโดย GoDeRsOuL, ธันวาคม 04, 2016, 03:00:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gumairuwa

ขอบคุณมากครับ เคยอ่านอยู่นานละเรื่องนี้

Tongtang88

ผมติดเรื่องนี้แล้วหล่ะ

archese

ทำไมถึงรีไรท์อ่ะครับ อันเก่าผมว่าก็โออยู่นะ

แก้ไขเรื่องภาษา สำนวน ให้ลื่นไหล และปรับเปลี่ยน โครงเรื่องบางส่วนครับ
::Thankyou::

Sc0019

มารอบใหนๆก็ติดตามอ่านเช่นเคยครับ

kupong

รอตอนต่อไปนะครับ เหมือนเคยอ่านเมื่อนานมาแล้ว

patkungna01

สุดยอดมากครับ
ขอบคุณที่ลงให้อ่านนะครับ

dechakit

kopXIIII

กลับมาอ่านอีกรอบ
ละเอียดกว่าเดิม
สนุกยิ่งกว่าเดิมครับ

jibxonly

น่าสน อยากติดตามไปเรื่อยๆ ขอบคุณมากครับ

graph023

ขอบคุณมากๆครับ ที่เอามาเขียนให้อ่านใหม่

ROCKY_BOY

Sylph

ขอบคุณครับ แต่น่าจะบรรยายให้ลึกลับขึ้นได้อีกนะครับ แบบตอน  แอสโมดิวส์ มานี่อาจจะเก็บชื่อไว้ยังไม่บอกจะได้เดาต่อยากขึ้นว่าพระเอกจะได้พลังอะไร

yopern

เป็นตอนต่อจากน้องอายที่ถูกข่มขืนที่สถานีรถไฟหรือเปล่าครับ

----------------------------------------

เรื่องนี้เกิดก่อนครับ ลองหาอ่านEp3 หรือรอ รีไรท์ครับ จะเริ่มเข้าใจ

ss24p

น่าสนใจครับว่าจะได้อะไรแล้วต้องแลกกับอะไร

Chalermphan Auesukkul

ตอนนี้ผมจำไม่ได้ว่าเคยอ่านหรือป่าว ขออ่านใหม่ล่ะกันครับ ยังก็ขอบคุณมากๆครับ