ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Etuzan Jakusui]Natsu no Gohoubi | Summer's Rewardรางวัลคนเก่ง[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 28, 2019, 06:25:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

PN RO

ต้องมีของยั่ว ถึงจะสำเร็จ

ถ้ามีรางวัลแบบนี้ จบเอกแน่ๆ

birdkung

มีเหงื่อแบบนี้แสดงว่ารีบมา ต้องมาทวงรางวัลซะละมั้ง

ว่าแต่เซ็กส์จัดทั้งน้าสาวและลูกของน้าเลยหรอเนี่ย

edit : เดี๋ยวนะ สามวันนี่ไม่หยุดเอาเลยหรอ ไปเอาเรี่ยวแรงมาจากไหนเนี่ย แต่แม่ลูกก็ใช่ย่อย ปากบอกกลัวท้องแต่ก็อยากโดนไม่หยุด
ชอบอ่านนิยายเสียว แชทเสียวแบบสมมุติเนื้อเรื่อง สนใจ PM มาหาได้เลยครับ :)

นายไข่ย้อย

คิด่าน่าจะจบแบบหักมุม พระเอกโดน ntr สาวๆไป ::DookDig::

Edit งืมๆ จบแบบแฮปปี้สินะ
อิอิอิ

nitikornza

สลัดผักใส่ไข่

โคคุงคงตั้งใจเรียน แล้วสองแม่ลูกนี้คงท้องแน่นอน

ซัดกันทั้งวันทั้งคืน โคคุงมันเหนือมนุษย์จริงๆ

Iscore

ขอบคุณครับ มาเข้าโรงเรียนกวดวิชาเลยมาพักกับน้าแบบนี้เป็นที่ในฝันเลยแบบนี้คงสอบเข้ามหาลัยได้สบายเลย แล้วรางวัลที่จะให้นี้คืออะไรนะที่คิดไว้คือให้สดแตกในนะ
#สดแตกในจริงๆแบบนี้มีหวังท้องแน่ถ้าไม่คุมไว้ แถมจะขับรถไปส่งอีกแบบนี้มีส่งกันยาวๆเลย

ชาญวุฒิ เนระภูสี

มีรางวัลมาล่อแบบ้ก็ต้องตั้งใจเรียนซิครับแถมให้ควบสองด้วย Edit ระวังฟ้าเหลืองนะครับขย่มติดๆกันแบบนี้เป็นห่วงกลัวจะเสียการเรียน

latipk

แม่ลูกคู่นี้เค้าสร้างความอารมณ์ค้างไว้น่าดูเลยนะครับ

กลับมาจากฟรีเทสน่าจะโดนกระหน่ำไม่ยั้ง

BlackHazard

รางวัลดีเป็นใครก็ขยัน

ล่อกันทั้งวันทุกวันแบบนี้น้ำไม่หมดตัวตายแฮะ อึดจริงๆโคดุง
ย้ายมาเลยก็ได้มั้ง

Tee001

มาพักบ้านน้าสาวแล้วเจอแบบนี้ พระเอกไม่กลับบ้านแน่เลย 555

Edit

กว่าพระเอกจะได้กลับบ้าน น้ำคงหมดตัวแน่นอน 555

The Naive

ทำคะแนนได้ดีแบบนี้ แถมยังเตรียมตัวจัดงานฉลองไว้แล้วด้วย เดาได้เลยครับว่ายาวแน่นอน

Edit ยาวจริงๆด้วย ว่าแต่อย่าบอกนะว่าเอาติดต่อกันตลอด 3 วัน จะอึดไปไหนเนี่ย

numkrieng

::Glad:: คงจะเรียนเก่งขึ้นแน่ๆ ทบทวนกันทุกวันอย่างหนัก

ทำงานยังไม่หนักเท่านี้... ทำทุกวันวันละหลายรอบ..

สวัสดีชาวโลก

จัดหนักตามที่สะสมมาแน่ๆครับ  ::DookDig::

edit โอ้โห ไมไ่ด้กลับบ้านกันเลย 5555