ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Etuzan Jakusui]Natsu no Gohoubi | Summer's Rewardรางวัลคนเก่ง[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 28, 2019, 06:25:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Demon-Wolf

ตอบ จบลงได้เป้นผัวเก็บของน้าไง555+ ::Evil::

กำกลายเป็นได้ถ้าน้ากับลูกสาวเลยสาดๆๆๆ

screambarbez (Nicolas)

ได้รางวัลจากคู่แม่ลูกนี้ดีสุดๆเลยล่ะครับ โคคุงนี่โชคดีจริงๆ ผมคิดว่าตอนจบไม่นํ้าหมดตัวก็ได้ควบทั้งคู่แม่ลูกไปครองเลย
Edit: ลงเอยได้ทั้งแม่ลูกจริงๆด้วย ผมว่าจบแบบนี้ ถึงจะซํ้าๆหลายเรื่องก็รู้สึกดีทุกครั้งที่อ่านนะครับ อยากเห็นหน้าสามีคุณน้าจริงๆที่มีภรรยาเพอร์เฟกแบบนี้

Filmza

สุดท้าย แกล้งสอบไม่ติด ติวอีกปี 555

edit เปื่อยหมดละมั้ง 3 วันแล้วเนี่ย

siwapol55

หลานชายโดนรีดน้ำจากสองสาวจนตัวแห้งแน่เลยตอนจบ
ขอบคุณมากครับ
เดาผิด กลายเป็นสองสาวไปปลุกสัตว์ร้ายขึ้นมาแทน สงสัยจะไม่ได้สอบกันแล้ว

aek

เรื่องนี้ พระเอกในเรื่องจะมีเมีย 2 คน และมีลูก

วัสสานะ

มาด้วยความเร็วแสงเลยสินะพระเอก (ความเร็วเป็นเรื่องของปีศาจ)

ควบกันสนุก จัดหนักทั้งคู่เลย

Mewdoujin

ไม่เรียนเก่งได้ไงรางวัลดี

เปลี่ยนเป็นอยุ้ยาวเลยไม่มีพัก ::Hunger::

toeylogic

พระเอกน่าจะตั้งใจเอามากกว่าตั้งใจเรียนเลยล่ะมั้งถ้ารางวัลดีแบบนี้

//ได้รางวัลทีนี่จัดยาวไม่พักเลยนะพ่อหนุ่ม

gtonizuka

ตั้งใจสุดๆ รอรับรางวัลไป เจ้าหนุ่ม โห ยาวๆเลย 555555

stupid_dull

รางวัลที่ได้ ขอเดาว่าได้ปล่อยในทั้งแม่และลูก แล้วก็ท้องกันทั้งสองคนเลยแน่ ๆ ครับ

ทำไมข้าพเจ้าดูแล้ว ต้องอิจฉาพระเอกได้ถึงเพียงนี้
ถ้ามีแนวนี้มาเรื่อยๆ จะขอบพระคุณอย่างสูงครับ

sammies

รางวัลแจ่มขนาดนี้ไม่พยายามก็ไม่รู้จะว่าไงละ

รางวัลใหญ่จริงๆ

mspeed

สอบได้ที่หนึ่งของประเทศ จากพลังหื่นนี่เอง
เจอแบบแพคคู่อย่างนี้ต้องยอมหัวใจวายตายแน่นอนครับ

akasaboy

สอบผ่านละก็ บรรเทิงแน่นอนครับผม เช้าแน่ๆ

ไม่ต้องกลับบ้านกันแล้วแบบนี้
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

BBlovery

น่าจะอัดกันมันหยด โคคุงน่าจะเป็นเสือร้ายขย้ำสองแม่ลูกจนหมอบ