ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 58 : อรัญญา & เดือนดารา

เริ่มโดย nato87, พฤษภาคม 16, 2018, 02:02:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ในบรรดาเมียของลุงพล คุณคิดว่าใครเซ็กส์จัดพอที่จะรับมือกับลุงพลครับ

ใบเฟิร์น
69 (16.7%)
โดนัท
22 (5.3%)
พิมมี่
128 (30.9%)
นาถลดา
87 (21%)
หมอพลอย
100 (24.2%)
ยัยอุ๊
8 (1.9%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 414

AKE- -DK

สงสัยลุงพลได้ไปเยี่ยมคอนโดหมอพลอยภาคสองสินะ

อัศวิน รัตนแก้ว

ท่านท้าวสุดยอดจริงๆ สงสารน้องอุ๊จังครับ. ขอดูหน่อยครับ ว่าจะจัดเต็มน้องพิมมี่ยังไง.

au2000

ลุงพลแกสุดยอดอะ
ยังมีพลังเสริมมาอีก
น่าอิจฉาเลย
เมียสวย น่ารัก และมันสุดยอดทุกคน

Mafee CHick

พิมมี่นี่แหละสาวในฝันเลยไม่เรื่องมากได้หมดแถมแซ่บอีกก

neohappy

Against01

เรื่องใกล้จบแต่ลุงยิ่งคึกคักๆ มีอะรัยต้องทำอีกเยอะ นะครับ ขอบคุณมาก ::Glad::

Poowanart Koedmanee

ก่อนจบภาคอ่ะครับ อยากให้ปิดจ๊อบ โดยหมอพลอย กับ ลุงหื่นหมื่นแรงม้า จะ2หรือ3pก็ได้ ถ้าหมอพลอยกะหนูพิม แซนวิชกะเทวดาพลคนขี้เย็.. อยากรู้จริง ตัวท้อประดับเจ้าหญิงน้ำแข็งแบบหยิ่งนิดๆลงทีมคู่กับระดับเอ๊กซ์อวบอัดลีลาจัดจี๊ดจ๊าด มันจะฟินผู้อ่านระดับขั้นสุดไปเลยมั้ย555

dreamice

พิมมี่ พิมมี่FC FC ชูปายไฟ  ยืนยันสาวโคราชเด้ดจริง

gai

::Glad:: ลุงๆ ลุง ได้มีเดช มีริช เอาไม่หยุดเลยนะ  น้องพิมโดนจัดสลบคาอกตาลุงแน่ๆๆ
ขอบคุณครับ  ::Hunger::

xxxboyz

สงสารกรนะ แต่ครูเบสก็ต้องเป็นของลุงพลคนเดียว มันคือลิขิตสวรรค์

djk000231

ไม่อ่านได้งีย สนุกตื่นเต้นแบบนี้ ขอบคุณมากครับ

ziggy2

ลุงนี้สุดยอดจริงๆ น้องพิมมี่จะไหวมั้ยเนี่ย