ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ฮาเร็มบอย เรื่องลับกับความรักของพวกผม(คนที่1) ตอนที่2

เริ่มโดย joker socool, กุมภาพันธ์ 16, 2017, 12:18:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

smartmanman02

yzf03

ผมว่าบทมันเร็วๆไป หน่อยครับ แต่นี้ก็สุดยอดแล้วครับ ขอบคุณครับ

korn2532

BooM_Za

น่าสงไสแล้วสิว่าสาวต่อไปจะเป็นสาวไหนกันแน่ลุ้นน่าดู

cannarak

ชื่อเรื่องฮาเร็มบอย แปลว่า่ได้ครบแก๊งแน่นอน น่าติดตามครับ

winds

เนื้อหากระชับได้ใจความ
ฮาเร็มของโจ้จะต้องกวาดเรียบ 555

mahnarak

ขอบคุณท่านนักเขียนมากครับ
น่าติดตามจริงๆ
ขอขอบคุณคุณไก่และคุณแว่นที่คอยดูแลบอร์ดครับ
มีตรวจคำสะกดให้ด้วย
ทีมงานคุณภาพจริงๆครับ
รอติดตามต่อไปนะครับ

nonnon

คนที่สอง ว่าที่เจ้าสาวที่เป็นไบเหรอ

ปาดหน้าจิ้มก่อนเจ้าบ่าว แถมมุกอีก เอาล่ะสิ
ขอบคุณครับ

automilo

โหสุดยอดครับ ได้อีกหนึ่ง เหลือสอง คือเอมี่กับพี่สาว ว่าแต่พอปูแต่งงานจะมาอยู่ในฮาเร็มได้หรอ เป็นกำลังใจให้ผู้แต่งครับ จะติดตามผลงานครับ

Phichaya

singkanong