ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ [ season2 ] ตอนที่ 26 : พี่อั้มกับนายริว 2

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กุมภาพันธ์ 13, 2020, 03:33:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

แฟ๊ต บอย

มันก็เหมือนมีกำแพงอะไรมากั้นระว่างคนสองคนต่างฝ่ายก็เก็บความรู้สึกของตนเองใว้ไม่กล้าที่จะพูดความจริงออกมากลัวมันไม่เป็นอย่างที่ตัวเองคิด...มันจึงเกิดการเข้าใจผิดคิดว่าอีกฝ่ายไม่ได้คิดเหมือนกัน......แต่ไม่รู้ว่า"พี่อั้ม"หรือ"นายริว"จะเป็นคนทำลายกำแพงนี้ หรืออาจจะพร้อมกัน?????
edit:อ้าวนึกว่ากำลังจะเกิดฉากเสียวๆบนtaxiที่ไหนได้แค่ความฝัน

silencer001

ลุ้นๆพี่อั้มหวังว่าพี่อั้มคงเปิดใจเต็มๆเสียที

Sitthikirn

แบบนี้คงต้องปรับความเข้าใจกันจนฟ้าเหลืองแล้วล่ะนะ

winnythepooh

ใจคอริวจะเปิดซิงพี่อั้มในรถแท็กซี่จริงๆเหรอเนี่ย

poster007

จัดกันคารถคนขับนี้ฟินแน่ๆเลยแล้วจะไปต่อกันที่ไหนนะ

dwarf

ขอบคุณครับ... พี่อั้มคงแย่.. แต่จิตใตของริว.. คงแย่กว่า... แต่เชื่อว่าพี่อั้มคงสามารถทำให้ริวใจอ่อนลงได้แน่นอน... แต่ใช้วิธีไหนนะ

อิโต มัตซึ

เมือพี่อั้มรู้ใจตัวเอง​ น่าจะมีสิ่งดีเกิดขึ้น

xvenomz

ดูอดอยากมานานนะนายริว บนแท็กซี่ ก็ไม่เว้น เอ หรือเป็นแค่จินตนาการของพี่อั้มหว่า

bendersonster

exelier

จะจัดบนแท๊กซี่เลยเหรอนายริว ใจเยดๆนะ พี่เค้ายอมแล้ว กลับไปจัดที่บ้านดีกว่าน่า

neimuchan

จริงๆแล้วมี ID เก่า แต่ดันจำ password mail เก่าไม่ได้เลยต้องสมัครใหม่ -*-

missnihgs

เอาใจช่วยพี่อั้มนะครับขอให้ยอมเปิดใจกล้าๆครับผม