ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผีหลอกสายฟ้า ตอนจบ

เริ่มโดย twintower, ธันวาคม 26, 2019, 12:54:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sirasit khamsom

กำลังสนุกไม่น่าจบเลยครับ พระเอกเพิ่งเริ่มทำงาน

Nattanan Tst

อยากให้กรรณิการ์ไปเกิดใหม่แล้วมาเจออัสนีอีกครั้งจังเลย

Channarong Saekow

อยากให้มีภาคต่อไปจังเลยคับ

ชาญวิทย์.

มีหลากหลายอารมณ์ ในตอนนี้ จบแบบน่ามี ภาคต่อ นะครับ

ekachat

ยังไม่อยากให้จบเลยครับ อยากให้มีต่อครับ

sakda silakhom

laiga

จบเร็วมากเลยครับ แต่ท้ายสุดแล้วก็โดนผีหลอกสินะ

taizen

number0

คนเย็ดผี จบเสียแล้วกำลังไปด้วยดีเลย

jomza537

จะได้เจอ กรรณิการ์อีกมั้ยนะ

iammaa

พึ่งเข้าใจชื่อเรื่อง จากเนื้อเรื่องวันนี้...ผีหลอกสายฟ้าจริงๆๆ

terapoong48

กำลังสนุกเลยครับ​ รีบจบไปหน่อย

swingringer

มีภาค2 ต่อไหมครับ กำลังติดใจเลย ภาค 2 มาไวๆน่ะ

zezebee12

songsak

คนหลอกผี ผีหลอกคน แต่น้องกรรจะไปอยู่ที่ไหนต่อนะ