ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ฮาเร็มบอย เรื่องลับกับความรักของพวกผม(คนที่1) ตอนที่2

เริ่มโดย joker socool, กุมภาพันธ์ 16, 2017, 12:18:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ped444

เจอมุกกันเข้าไปสงสัย จะติดใจกันไปทุกคนแน่เลย ขอบคุณครับ

monkung

โอ๋  หน้าจะชวนลูกพี่ลูกน้องของปูเค้ามาช่วยกัน ไม่หน้าไปต่อยเค้าเลย... ::Me?::

swbkk

โธ๋เอ๋ย.........ได้แค่สองตอน พวกน้องปลิงเล่นงานเอาซะแล้ว คงจะได้อดอ่านกันถ้วนหน้าล่ะทีเนี้ย เข้าใจผู้แต่งครับ  คิดตั้งนาน พิมพ์ตั้งนาน กว่าจะจัดงานออกมาให้อ่านกันแต่ละบท เจอพวกนักอ่านตัวยง คืออ่านจริงอ่านจัง แต่ต้องรักษาคอนเซปนักอ่านไว้ครับ คืออ่านอย่างเดียวตอบไม่ได้ เม้นต์ไม่ได้ เดี๋ยวผิดคอนเซป........หวังว่าผู้แต่งจะหายเซ็งเร็วๆนะครับ ::Oops::

toeylogic

ton8369

robertrobin

โจ้นายได้เป็นพระเอกอยู่แล้วแท้ๆ งานนี้มีของแถมเพื่อนเมียซะด้วย ระวังงานจะงอกเอาน่ะ สู้ๆ

review1972

แหม..น่าอิจฉาจัง ฮาเร็มของน้องไม่ต้องไปหาสมาชิกที่ไหนเลยนะ เล่นมันพวกพี่ๆนี่แหละ555 บรรยายฉากเลิฟซีนน้อยไปนี้ด ติงหน่อยไม่ว่ากันนะครับ

TempZ

เล่นชู้รักพี่ปูซะหนักเลย อย่านี้เข้าทางเสียบแทนแน่ ๆ

เห็นพี่จ๋าอยากดูฝังมุข น่าจะโชวเลยนะครับว่าเด็ดแค่ไหน

siri7749

zebrazaa

น่าติดตามครับ สงสัยจะได้สาวๆทั้งกลุ่มแน่นอน. รออ่านนะครับ