ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 43 : เพลิงรัก...ไฟราคะ Pt1

เริ่มโดย nato87, ธันวาคม 25, 2017, 03:09:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ขอถามเพื่อนำไปพิจารณาในอนาคต คุณอยากให้มีฉาก หญิงxหญิง เพิ่มมะ?

แน่นอน เอาอีก
204 (56.8%)
อย่าเลย ไม่เอาแล้ว
155 (43.2%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 359

Petty Pig

ทำไงดีล่ะลุงนู๋เฟิร์นนอกใจ หมอก็คอยหาเรื่อง

ekplaywalk

น้องเฟรินโดรเสียแล้ววว ขอบคุณมากๆครับ

thana7

สาวเฟิร์นกับหนุ่มเจมส์จะได้เรียนรู้กันอย่างลึกซึ้งสักที

Ram PakVan Rachawong

ลุงพลจะเปิดโหมดเซียนไล่ตัวสาวทั้งวิลัยพยาบาล และล้มบอสใหญ่อย่างหมอพลอยลงได้อย่างกล้าหาญและสมศักศรี

maitree_kongton

น้องเฟิร์นจะปล่อยตัวปล่อยใจไปในครานี้ หรือจะเล่นตัวแล้วไปยั่วทั้งเจมส์และลุงพลดีหล่ะ

doxswing

ฉาก หญิงxหญิง อยากให้มีฉากระหว่าง โดนัทกับหมอพลอย อีกฉาก มีผู้หญิง 4คน ได้แก่ เฟิร์น นาถ โดนัท และอุ๊ ฝากเอาความคิดผมไปพิจารณาด้วยครับ

Debaker Singlek

หมอพลอยดูท่าจะไม่ยอมหยุด แบบนี้ถ้าไม่โดนคงไม่หยุดแน่ๆ ส่วนเฟิร์นโดนนายร้อยเข้าไปจะติดใจ แล้วลืมลุงพลป่าวนิ

mrzoom

โห ตื่นเต้นเลย เฟิร์นจะเสร็จหนุ่มอื่นหรือไม่  ::Fighto:: ลุ้นนนนนน

อิทธิพล ทบชา

aaa01

ขอบคุณมากครับ เฟิรร์เลือดนายเจมแล้วละลุงพลละทำยังไงดี

xtazy

Themis

โอ้ เริ่มแบบนี้จะจบแบบไหนเนี่ย น่าสนใจตามติดต่อเนื่องครับ

cdx

แล้วใบเฟรินจะพบว่า คำตอบของชีวิตคือลุงชุมพล แต่อย่าไปตายคาอกใครนะลุง

pongsap

เฟิรน์ไม่เนียนหนุ่มเจมส์เริ่มสงสัยแล้วว่าเฟิรน์จะไม่ซิง

kpkp

ได้เวลาหนุ่มนายร้อยสอยพยาบาลสาวแล้ว จะสู้แรงคนแก่อย่างลุงพลได้มั้ยเนี่ย
I love Xonly