ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ ตอนที่ 11 : หลานชายทั้งสอง

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กุมภาพันธ์ 16, 2019, 01:16:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ปิยวัฒน์ หอมหวล

เอาจริง เอาจริง เอาจริง เชียรออกหน้าออกตามาก555

helios

ไรต์เรียนคาราเต้มาด้วยรึเปล่าครับ
ข้อมูลจัดเต็มเลยครับ
แต่ชอบนะครับ ดูผสมกันดีระวังแฟนตาซีกับความเป็นจริง

ΜoNoTΩИ∑ ★★★

อ้างจาก: helios เมื่อ กุมภาพันธ์ 16, 2019, 08:17:15 หลังเที่ยง
ไรต์เรียนคาราเต้มาด้วยรึเปล่าครับ
ข้อมูลจัดเต็มเลยครับ
แต่ชอบนะครับ ดูผสมกันดีระวังแฟนตาซีกับความเป็นจริง

เคยเล่นยูโดจริงจังอยู่ 8 ปีครับ ม.1- มหาวิทยาลัย ปี 2 ครับ

คาราเต้กับไอคิโด้ ไม่ได้เล่นเลยครับ แต่ก็คลุกคลีอยู่บ้างครับเพราะตอนไปซ้อม ที่ศูนย์ไทย ญี่ปุ่น ใช้สนามซ้อมร่วมกัน ส่วนนินจา นินจุสสึ ชอบเป็นการส่วนตัวครับ

John Conner

set zero ชมรมคาราเต้ไปเลยครับ จบจบ มีแต่อันธพาลทั้งนั้น

KFzzz

ชอบริวสู้ แต่อยากให้สู้บนเตียงมากกว่าสนุกกว่าเยอะ

M_ne

ไม่ตาย แต่พิการนิดหน่อยเอง นายริวคงไม่เอาถึงตายหรอก

babyfinger28

lamom

ตอนนี้ความรู้แน่จริงๆ เพลินจนลืมว่าไม่มีฉากซั่มเลยนิ

ka55anova

คนชั่วนี่ตายยากตายเย็น แถมโง่ + รั้น สุดๆ เห็นๆอยู่ว่าริวเทพแค่ไหน ก็ยังจะลองของ โดนมังกรเพลิงเผาซะเถอะเอ็ง
FC คิราระ / อยู่ห่างๆนะคิราระที่รัก

อนุรักษ์ สงวนสิน

::Cold::สัส คำว่าตายสะกดยังไง ยังไม่รุ แต่เสือกได้ตายก่อนซะงั้น ::Horror::

mspeed

ปลุกซาตานให้ตื่นเองนะ​ เลี้ยงไม่โตแน่ๆ

kirito.ryu

จะบอกว่าชอบทุกตอนเลย ติดตามมาตลอด เรื่องแบบสนุกมาก มีทุกรสชาติ แล้วก็ชอบ 18+ด้วย

poster007

โดนแน่ฟเจอจัดหนักจัดหนักๆไปเลยพระเอก

pukprasan

ติดตามริวต่อครับพลังมหาศาลที่แฝงความใจดีเล็กๆ

wat1