ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นจบในตอน : 8.เก็บตกวันไข่ตก(ตอนจบ)

เริ่มโดย joker socool, พฤษภาคม 20, 2017, 02:03:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tetete

ทั้งปล่อยสดทั้งแอบเจาะถุง ป่องกันทุกคนแน่ครับ

fantastica

นายชลนี่แสบใช่เล่น เพาะเมล็ดพันธ์กับสาวทุกคนที่เข้ามาเลย

smuity

ฟางเสียวจนแยกไม่ออกเลยนะถึงไม่รู้ว่าถุงแตกแล้ว

kidxero

ผมละอิจฉาจริงๆ เล่นปล่อยแตกในจนหมดฮาเร็ม นี่ถ้าวันในสาวๆพร้อมใจมารุมคงมีฟ้าเหลืองแน่ๆ 
ปล. รอ harem boy อยู่นะครับ พึ่งอ่านแบบ pdf. จบ กำลังรอตอนต่อไปอยู่เลยครับ

hanabombam

ขอให้มีลูกสมใจหวังนะ อุตสาเจาะถุงยางเลยอ่ะ

verbatim

ขอบคุณมากครับ 
สุดยอดเหมือนเดิมเลย อ่านแล้วได้อารมณ์ดี

ทราย ไม่เปลี่ยนแปลง

รอเรื่องหลักอยู่นะครับ เรื่องแยกของพี่ชลก็สนุกครับ แต่สงสัยว่าทำไมชลถึงไม่ลืมชื่อตัวเองครับ สนุกดี รอติดตามตอนต่อไปอย่ด้วยนะครับ

immortalrune

เชรดโด้ มาแล้ว รอนาน ลุ้นอยากให้ 2 สาวท้องป่องเร็วๆ

swss2511

ตามลุ้นใครจะท้องก่อนกัน แต่ละคนสนองความเสียวไปคนละแบบสนุกไปคนละรสชาติคนที่สุขที่สุดคือพี่ชล

poison_react

ตอนนี้ฟินสุดๆ ครับ
3p
กำราบสาวปากร้ายสายซึน
กระชับความสัมพันธ์กับมดลูกสาวๆ 
ยอมให้ทำลูกสดๆ แบบนี้ไม่ฟินได้ไงครับ
แอบกินกับสาวผิวเข้มอีก
ต้องท้อง ต้องท้องทุกคนให้ฟินกันไปครับ
แอบลุ้นว่าสาวฟางจะมีไม้เด็ดไว้กำราบพระเอกทีหลังหรือเปล่าเอ่ย

boong

แจ๋ม ลงอีกบ่อยๆนะครับ แต่หากปล่อยให้ท้องขนาดนี้ปัญหาหลังจากนี้จะไม่ทำให้วุ่นก่อนจะเจอพระเอกอีกคนเหรอ

dikky

แผนเหลือร้าย เจาะถุงยางเพื่อให้สาวๆท้องครับ

donki

ขอบคุณมากครับ เห็นใจนายชลเลย เหนื่อยหนักขนาดนั้น

gumpxxxx

ตอนจบนี่เสียวสุดยอดเลย เหมือนเอาใจคนอ่าน มีบทเสียวล้วนๆเลย ตั้งแต่ต้นจนจบ มีหลายคน หลายยกอีกต่างหาก
ขอบคุณครับ

badboy2522

ขอบคุณครับ ถ้าท้อวกันหมดก็หาใหม่เรื่อยๆ วนเวัยนไป.