ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โรงเรียนซ่อนสวาท ตอน1 (แต่งจากเรื่องจริง)

เริ่มโดย Charlie Sheen, มีนาคม 05, 2018, 11:42:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Charlie Sheen

ผม ปกรณ์ นักเรียนชั้นม.6ของโรงเรียนดังประจำจังหวัดแห่งหนึ่ง แอบชอบดาวโรงเรียนอย่าง หลิว       

อย่าว่าแต่ผมเลยที่ชอบ ยังมีหนุ่มเล็กหนุ่มใหญ่ทั้งในและต่างโรงเรียนหมายปองอยู่

แต่ก็ต้องอกหักกันไปเพราะคนอย่างหลิวเองที่สูง165 หนัก45 สาวหมวยหน้าหวาน ตาโต ผมยาวสวย พูดจามั่นใจ เรียนเก่ง นิสัยดี ฐานะดี 

แถมเตรียมสอบเข้าคณะแพทย์ของมหาลัยดัง ยังมีชาคริตลูกของเพื่อนพ่อเธอเป็นก้างขวางคออยู่   

ผมเลยไม่มีสิทธิ์แม้แต่จะฝัน โดยทั้งหลิวและชาคริตก็ต่างมีใจให้กัน ถึงผมจะหมั่นไส้

สิ่งที่ผมอยากรู้มากกว่าคือหลิวโดนชาคริตเย็ดรึยัง แม้ว่าทั้งชาคริตและหลิวจะอยู่ต่างห้องกัน

แต่ก็มักจะเห็นเค้าทั้งคู่ไปไหนมาไหนในเวลาพัก หรือกินข้าวกันอยู่เป็นประจำ

ทั้งคู่ถูกมั่นหมายจากพ่อแม่ให้แต่งงานกันในอนาคต หลังเลิกเรียนจะมีรถBMW สีดำมารับหลิวกลับประจำ

ผมไม่แน่ใจว่าเป็นรถของชาคริตหรือของที่บ้านหลิวกันแน่ แต่ที่น่าสังเกตได้ก็คือหลิวมักจะเปิดประตูแล้วนั่งตรงเบาะหลังมากกว่า

ผมมักจิตนาการว่าไอ้ชาคริตมันปีนมาเย็ดหลิวที่เบาะหลัง ฮ่าฮ่าฮ่า มันได้อารมณ์ดี จนความอยากรู้บนความเงี่ยนก็เป็นเรื่อง

วันนึ่งก็มีรถBMWมารับ หลิวก็ขึ้นเบาะหลังตามปกติ แต่รถไม่ได้ขับไปที่ถนนใหญ่ แต่กลับวนไปจอดที่ลับตาคนหลังโรงเรียน

ผมซึ่งยืนดูดน้ำแก้วละ10 รีบดูดจนความเย็นจี๊ดขึ้นสมอง แล้วที้งแก้วเดินตามไปแอบดูตรงหลังรั้วโรงเรียน 20นาทีที่รถสงบนิ่ง

แล้วรถก็ขับออกไป ผมไม่เห็นความผิดปกติอะไร  แน่นอนว่าชาคริตต้องเย็ดหลิวแล้วแน่ๆ หลังจากกลับบ้านชักว่าวเสร็จ

ผมก็คิดต่อว่าไอ้ชาคริตจะพาหลิวไปเย็ดที่ไหนอีก วันต่อมาผมไม่เป็นอันเรียนเลยตัดสินโดนเรียนเพื่อไปดูสิว่าชาคริตจะพาหลิวไปเย็ดที่ไหนรึเปล่า
แล้วมันก็น่าจะเป็นอย่างที่ผมคิดจริงๆ

ผมเห็นหลิวหน้าบึ้งมองโทรศัพท์แล้วถอนหายใจ นั้นแน่!! ไอ้ชาคริตเงี่ยนเลยส่งข้อความชวนหลิวไปเย็ดแน่ๆ

จากนั้นก็เดินไปตรงห้องเก็บของ ผมมองอยู่ห่างๆรอจนหลิวเดินเข้าห้องเก็บของไป ผมก็เดินเข้าไปที่ห้องร้างข้างๆเพื่อแอบดู

แต่ให้ตายสิมันไม่มีรูอะไรให้ผมแอบดูเลย ผมเลยตัดสินใจปีนฝ้าเพดานขึ้นไป ว้าว!! ผมเจอรูพอดี

ภาพที่ผมเห็นก็คือ หลิวนั่งคุกเข่าหันหลังให้ผม ส่วนผู้ชายยืนเห็นแค่ใต้สะดือลงไปไม่เห็นหน้า

แน่นอนครับว่าภาพที่ผมเห็นคือหลิวกำลังโม๊คควยให้ไอ้ชาคริตอยู่ ดูหลิวไม่ค่อยสบอารมณ์เท่าไหร่ เพราะบ่นว่าควยเหม็น

แต่หลิวก็บรรจงจับลำควยแล้วเลียที่หัวและชักไปด้วยอย่างตั้งใจ จนหัวควยนั้นแดงก่ำ

ไม่เกิน10นาทีน้ำควยของไอ้ผู้ชายคนนั้นก็กระฉูดออกมา3-4ระลอกจบเลอะเทอะชุดนักเรียนไหลไปถึงเสื้อในสีชมพู

หลิวทำหน้ายี้แล้วมองค้อนแบบไม่พอใจ ไม่รู้ว่าไม่พอใจที่แตกเลอะชุดนักเรียนหรือไม่โดนเย็ด จากนั้นก็รีบเอาทิชชูเช็ด

ผมเองกลัวใครจะมาเห็นเลยรีบออกมากก่อน แต่ก็ยังรอดูว่าหลิวจะออกมาเมื่อไหร่

แล้วผมกลับเห็นไอ้บอย เต้ นิค รุ่นน้องม.5 เด็กบ้านนอก ตัวดำๆผอมๆ เดินออกมาจากหลังห้องเก็บของ อ้าว!

ไม่ได้มีแค่ผมที่แอบดูหลิว ไอ้3ตัวนั่นมันแอบดูมานานแค่ไหนแล้วหรือมันพึ่งเห็น ผมได้แต่เก็บความสงสัยไว้ในใจ

วันนั้นทั้งวันเห็นได้ชัดเลยว่าชุดนักเรียนของหลิวมีคราบน้ำว่าวจางๆติดชุดนักเรียนเป็นดวง

หลังจากเหตุการณ์วันนั้นผมก็มารู้ว่าแม่ของไอ้ชิดเพื่อนห้องเดียวกับผมทำงานเป็นแม่บ้านของหลิว

เลยลองถามมันดู มันบอกว่า"ปกติหลิวไม่ได้กลับกับไอ้ชาคริต แต่จะไปไหนมาไหนกับคนขับรถส่วนรถBMWนั้นก็เป็นรถของที่บ้านหลิว"

รู้แบบนี้แล้วผมเลยบอกเรื่องแอบเห็นหลิวโม๊คควยให้ไอ้ชาคริต และร่วมมือกันตามไปดูสิว่าหลังเลิกเรียนหลิวทำอะไรในรถ

ฟ้าฝนก็ช่างเป็นใจเหลือเกิน เย็นวันนั้นผมกับไอ้ชิดแอบตามหลิวไป ไอ้รถคนขับมารู้ตอนหลังว่าชื่อลุงใหญ่ 

มันพาหลิวที่โรงแรมม่านรูดไม่ไกลจากโรงเรียน ผมกับไอ้ชิดจอดมอไซค์ไว้ห่างๆ ไอ้ชิดบอกผมว่ามันรู้จักพี่โชคบ๋อยของโรงแรม 

พี่โชคไม่อิดออดแถมพาเราไปที่ห้องลับหลังโรงแรม เมื่อเข้าไปในห้องผมถึงกับตกใจ เมื่อกับจอคอมขนาด24นี้ว4เครื่อง

และภาพในจอก็คือคนเย็ดกันพร้อมเสียงจากไมค์ชั้นดี พี่โชครีบสลับกล้องไปที่ห้องของหลิวทันที

เปิดมากล้องมาไม่ทันไรก็เห็นหลิวนั่งพับเพียบสาวควยที่ไม่ต่ำกว่า8นิ้วอยู่ทางด้านซ้ายส่วนลุงใหญ่ที่นอนอ้าขาหลังพิงกับหัวเตียงอยู่ก็เอามือซ้าย
ของแกขยำนมผ่านเสื้อนักเรียนที่ยังไม่ได้ถอด

แต่กระดุมเสี้อถูกปลดออกจนหมดทำให้เห็นเสื้อในลายลูกไม้สีเนื้อ

ทำให้หัวนมสีชมพูปลิ้นออกเด่นเป็นสง่า หน้าตาหลิวตอนนี้บูดเบี้ยวไม่พอใจที่คนขับรถอ้วนดำวัยเกือบ50ขยำนม

ลุงใหญ่: ขอลุงลวงหีหน่อยได้ไหมครับ คุณหนูจะได้เสียวบางไง

หลิว: ไม่!!

ลุงใหญ่: ทีไอ้เด็กพวกนั้นทำไมทำได้

หลิวไม่ตอบ ไม่ทันไรน้ำควยจำนวนมหาศาลก็พุงออกมาอย่างบ้าคลั่งพร้อมกับเสียวครางเหมือนช้างคลอดลูก บ่งบอกถึงความเสียวโดยมือของลุงนั้นก็บีบนมไปด้วย

คอมเมนต์ติชมหรือเป็นกำลังใจให้ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ..

areja

..✿...❤....💙 ..... 💗 ...💝... 💛... 💛 ....💚 .....💛 ......❤.... 💝....💙 .....💜 .... 💗 ... 💚 ......

ใครจะอ่านผลงานทุกโพสต์ในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,
ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ.
อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,
thank you,thx
ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry::
ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา
::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..
ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1 ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉัน
แบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง
ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ
แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น.
.

................................................*.:*'゚・.。.:*゚'゚・.。.:* *.:。*゚ '゚.。. :* (◠‿◠:)*..............................................

niceanglev

อ่าว กลายเป็นหลิวโดนหลายคนแล้วดิเนี่ย พระเอกจับกลุ่มไปแจมมั่งมั๊ย

oyoyo

รู้สึกเหมือนหลิวจะโดนบังคับขืนใจตลอดเลยนะ ทั้งชาคริตและลุงใหญ่
สงสัยอยู่ว่าพวก 3-4 คนที่เดินออกมาจากห้องเก็บของไไปแอบดูอย่างเดียวงั้นเหรอ
ขอบคุณมากนะครับ

pooman

gaingane

ผมว่าหลิวน่าจะยังซิงอยู่ แต่คงต้องใช้มือ ใช้ปากช่วยคนอื่นเพราะเหตุจำเป็นบางอย่าง

bombbatov

เปิดมาก็ลุ้นน้องหลิวเลย  เชียรให้ลุงจัดน้องหลิวให้ติดใจแทนติดมหาลัย 555  ขอบคุณมากๆครับ เรื่องกระชับดีครับรอติดตามต่อไปครับผม

pikachu

motinez

มันรู้สึกแปลกๆ
มันต้องมีอะไรมากกว่านี้แน่ๆ

oit758

ท่าทางน้องหลิวจะเจอจัดชุดใหญ่แน่ๆ คนรู้เยอะขนาดนี้โดนยาวๆ ไป

nsrichantamit

2kidding

jaster ja

คงจะโคนหลายคนแหละผมว่านะไม่แน่ชาคริตอาจไม่รู้เรื่องก็ได้นะผมว่า ขอบคุณครับ

๋GEORGE

น่าติดตาม​ เอน้องหลิวโดนใครเปิดซิงรึยังน้า