ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 63 : ฝันหวานของไอ้เฒ่าหื่น Pt2

เริ่มโดย nato87, กรกฎาคม 24, 2018, 10:53:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถามขำ ๆ ถ้าคุณสามารถแย่ง "หมอพลอย" หรือ "ครูเบสท์" จากตาเฒ่าพลได้ คุณจะเลือกใครครับ

แน่นอน ต้องหมอพลอยเท่านั้น นางเอกนับเบอร์วัน
90 (25%)
แน่นอน ต้องครูเบสท์ซิ ยิ่งมีบทยิ่งหลงรักเธอขึ้นทุกวัน
33 (9.2%)
แย่งมาทั้งสองสาวนั่นแหละ ดักตีหัวลุงให้ตายแล้วคว้าตัวหมอพลอยและครูเบสท์มาเป็นเมียเอกฝ่ายซ้ายและฝ่ายขวาตามลำดับ
237 (65.8%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 360

kapook6336

เรื่องจริงหรือความฝัน ก็น่าสนใจอยู่ดี แต่หมอพลอยหลุดแบบนี้ทำให้ภาพเปลี่ยนไปนะ

Kritsada Panlamyai

อยากรู้จังเลย ว่าเรื่องบนเตียง หมอกับครูใครเด็ดกว่ากัน

moshop

แล้วอย่างนี้ลุงพลไม่หัวใจวายเสียก่อนเหรอครับถ้าเอาตามจินตนาการของลุงพลกลัวว่าลุงพลจะช๊อคไปเสียก่อนหรือเปล่า

Phoowadol

ช่างเฝันดีอะไรปานนั้น ลุงพล ในฝันลุงจัดครูกับหมอซะเปรมเลย อย่างนี้อาการไข้คงใกล้หายแล้วมั้งนี่ ฉากรักที่เฝ้ารอ ถึงจะเป็นแค่ในฝันมันก็ทำให้คนอ่านกระชุ่มกระชวยได้ดีทีเดียวนะครับไรท์ ส่วนในชีวิตจริง จะมีฉากนี้เกิดขึ้นคงบอกได้ว่า. ยากแน่นอน หมอพลอยไม่ยอมให้เกืดขึ้นแน่ๆ 555  ฟื้นไข้คราวนี้อีตาลุงพลคงเดินหน้า ล่าแต้มแบบจริงจังเสียแล้วหละ

swss2511

แค่ฝันจอมหื่นยังทำสองสาวตกเป็นทาสสวาท ถ้าเป็นจริงเมื่อไหร่มีหวังสลบคาเตียงทั้งสามคน

UD

ฝันแบบนี้ส่งสัยลุงพลคงไม่อยากตื่นมาแน่เลย

Kerstin Holzman

นี่แค่ฉากในความฝันนะครับยังทำให้อิจฉาตาลุงขนาดนี้ ตอนต่อๆ ไปยังมีย้ำรักสาวอุํอีกเตรียมทิชชูยาวๆ เลยครับ

wannaset

Sneaker Exp

tcm12599

อันนี้ลุงฝันใช่มั้ย สมจริงเกินไปแล้ว ::Me?:: ให้ครูเบสฝันเหมือนกันด้วยได้มั้ยครับ

××Mon××

ฝันก็ฝันดีเกินไปล่ะตาพล เล่นฝันแบบนี้ ไม่อยากตื่นกันเลยทีเดียว จมอยู่ในฝันนั้นแหละ นานๆนะ

santi.jitpichitchai

มาแบบ threesome เลย ลุงพล หมอพลอย ครูเบส แล้วฝันลุงจะเป็นจริงมั้ยครับ