ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NTR48] คุณไข่ ตอนที่4

เริ่มโดย เจตภูติ, ธันวาคม 25, 2018, 01:43:45 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tanatos

Mdgggggg

Scalecrow

Kolo Olo

อาร์ทนี้ ตัวจริงแฮะ คุณไข่เสร็จลฃะ

pokky_kix

ขอบคุณมากๆ นะครับ ขออีกหลายๆ ตอนครับ

cannarak

รอลุ้นเนยอีกคนครับ มาต่อไวๆนะครับ

aisieo

สมบูรณ์ บ

น่าติดตามมากแล้วเนยจะโดนด้วยไหมคราวนี้

et25639874

woodpacker

อรเข้าใจแล้วคะ
เวลาพี่เรียก.....จะรีบมาหาเลย ::Shy::

toluene

หายไปนานแล้ว เมื่อไหร่จะเขียนต่อครับ รอนะครับ

St-james

ตื่นเต้นดีคับ ลุ้นตลอดเลย

dragonhead

ตกลงน้องอรโดนแบล็คเมล์ด้วยเรื่องอะไรเนี่ย....หรือกับน้องอาร์ม...??? ::Hmmm::
แต่เจ้าน้องอาร์มนี่ ในบทเรื่องไม่ค่อยมีบทบาทแบบแฟน ที่สวิทกันมากๆเลย...ผิดกับพี่ชายที่เป็นแฟนเก่า ถึงจะเป็นการแบล็คเมล์ก็ตาม...พี่ชายได้ฟันตลอด...แต่บทบาทของน้องชายนี่ไม่แสดงให้เห็นเลย...(ภาพไม่ชัดเจน)...

1panejon1

อาร์ทได้เหยื่อเพิ่มมาอีกคนแล้ว แล้วคุณไขจะโดนแย่งหน้าที่ไหมน๋าา อยากรู้จัง