ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โชว์เสียวนอกสถานที่ (ทุ่งนา)

เริ่มโดย Chompoo, มกราคม 24, 2020, 06:10:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Chompoo

สวัสดีค่ะ ชมพูก็มีประสบการณ์โชว์มาเล่าให้ฟังค่ะ ต้องขอโทษที่หายไปนานนะคะพอดีชมพูมีเรื่องยุ่งๆนิดหน่อยค่ะ
ชมพูได้ไปชนบทแห่งหนึ่งค่ะ ซึ่งบรรยากาศก็จะมีแต่ทุ่งนาซะส่วนใหญ่ บรรยากาศดีมากค่ะ และไม่มีคนพลุกพล่านด้วย
พอดีชมพูมาทำวิจัยเกี่ยวกับนาข้าว ก็เลยต้องมาออกพื้นที่ต่างจังหวัดค่ะ ซึ่งที่นี่ให้การต้อนรับดีมากเลยค่ะ

ส่วนชุดที่ชมพูใส่ไป จะเป็นชุดกระเหรี่ยงค่ะ แบบในรูปเลยค่ะ และไม่ได้ใส่เสื้อชั้นใน และกางในข้างในด้วย
ชมพูได้พักจากบ้านเจ้าของทุ่งนาแห่งนี้ค่ะ แต่ชมพูไม่ได้มาพักคนเดียวนะคะ มีเพื่อนมาด้วย 1 คนค่ะ
วันนั้นชมพูก็ได้เดินดูทุ่งนารอบๆ จนไปเจอเถียงนาค่ะ ซึ่งรอบๆ บรรยากาศดี ลมพัดเย็นมากและไม่ค่อยมีคนพุกพล่าน
ชมพูก็เลยนอนพักอยู่เถียงนานั้นสักพักค่ะ เลยคิดอยากโชว์เสียวตรงนั้นเลย ชมก็เลยถกกระโปรงขึ้นมา และค่อยๆเขี่่ยวตรงเม็ด
จากนั้นค่อยๆ คลึงที่หัวนม เสียวสุดๆ เลยค่ะ สักพักมีชาวบ้านขี่มอไซต์ผ่าน ชมพูตกใจ รีบปิดกระโปรงแทบไม่ทัน
พอตกเย็นชมพูและเพื่อนอีกคน ก็ไปนั่งกินข้าวที่บ้านเจ้าของนา ก็กินแบบบ้านๆ ค่ะ นั่งกินกับพื้น
ลืมบอกค่ะ เจ้าของนาเป็นผู้ชาย อายุราวๆ 50 กว่าๆ ค่ะ และอยู่คนเดียวด้วย ไม่มีภรรยา ชมพูก็เลยคิดอะไรที่ตื่นเต้นค่ะ
ชมพูอยากลองโชว์ยั่วๆ ตาลุงคนนี้ดู ระหว่างนั่ง ชมพูก็ทำการชันเข่าขึ้น ทำให้เขาเห็นหอยชมพูชัดเลยค่ะ
ลุงเขาตาค้างเลยค่ะ พอกินข้าวเสร็จ ก็พากันอาบน้ำ ห้องน้ำจะอยู่นอกบ้านค่ะ เป็นห้องน้ำไม่ค่อยมีที่ปิดบังสักเท่าไร
ชมก็นุ่งผ้าเช็ดตัวผืนเดียว อาบน้ำโล่งๆ เลยค่ะ กะโชว์ให้เห็นเลยค่ะ ชมพูเลยแอบเห็นลุงแอบมองอยู่บนบ้าน
ชมพูได้ใจ เลยเปลือยออกหมดเลยค่ะ แล้วอาบน้ำแบบยั่วๆ ลูบไล้ทั่วๆ ตัว แล้วก็มาคลึงตรงหัวนม ยิ่งทำยิ่งเสียวค่ะ
จากนั้นก็ค่อยๆ มาบี้ตรงเม็ด ยิ่งเสียวมากเลยค่ะ น้ำเริ่มไหลเต็มขาเลยค่ะ ลุงก็ยืนมองไม่ไปไหนเลยค่ะ
ชมพูไม่ไหว กะจะเบ็ดให้เสร็จตรงนั้นเลย เลยนั่งยองๆ และเกี่ยวเบ็ดตรงนั้นเลยค่ะ นิ้วแยงเข้าแยงออก เสียวสุดๆ ค่ะ
ทั้งตื่นเต้น ทั้งเสียว แถมมีลุงมาแอบมองอีก ชมพูทนไม่ไหว เลยมีเสียงคลางเล็กน้อยค่ะ มันเสียวมากๆ จริงๆ
ทำจนเสร็จ น้ำนิ่งพุ่งเลยค่ะ ชมพูก็เลยรีบอาบน้ำ ขึ้นบ้านค่ะ ส่วนชุดนอนชมพู เป็นชุดนอนสบายๆ ค่ะ ไม่ใส่เสื้อในกางเกงในเหมือนเดิม

ก่อนจะนอน ชมพูเดินชนลุงเขาค่ะ ทีนี้ล้มลงกับพื้นทั้งคู่เลยค่ะ ทั้งนมทั้งหอยโดนตัวลุงเขาหมดเลยค่ะ ทำให้ลุงเขาน่าจะรู้ว่าชมพูไม่ได้ใส่เสื้อในกางเกงในนอน
สักพัก เหมือนตรงนั้นลุงตื่นมั้งค่ะ แข็งตัวแล้วมาทิ่มโดนหอยชมพูค่ะ ชมพูเลยรีบลุกขึ้นค่ะ ชมพูก็เลยบอกขอตัวไปนอนก่อน

ก็จบไปสำหรับ 1 วัน ของวันนั้นนะคะ เป็นวันที่ตื่นเต้น และเปิดประสบการณ์โชว์ใหม่ๆ ยังมีต่อนะคะ ติดตามกันได้เลย
ขอบคุณทุกคนที่ติดตามชมพูมาตลอดนะคะ อยากให้ชมพูโชว์แบบไหน คอมเม้นมาได้เลยค่ะ ขอบคุณนะคะ

░▒███████
░██▓▒░░▒▓██
██▓▒░__░▒▓██___██████
██▓▒░____░▓███▓__░▒▓██
██▓▒░___░▓██▓_____░▒▓██
██▓▒░_______________░▒▓██
_██▓▒░______________░▒▓██
__██▓▒░____________░▒▓██
___██▓▒░__________░▒▓██
____██▓▒░________░▒▓██
_____██▓▒░_____░▒▓██
______██▓▒░__░▒▓██
_______█▓▒░░▒▓██
_________░▒▓██
_______░▒▓██
_____░▒▓██

johnywalker

อยากให้คุณชมพูแกผ้าแล้วยัดดิลโด้เดินไปเดินมาในบ้านครับ คงได้เสียวสมใจ

เจษดา

อยากฟังต่อครับ แล้วโดนลุงด้วยหรือเปล่า