ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[hachi] Hitozuma Juurin ละเมิดเมียชาวบ้าน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 01, 2020, 10:59:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nicky.supakorn

คุณเเม่ตัวเล็กๆจะรับดุ้นเขื่องของคุณครูไหวไหมนะ ต้องยอมเพื่อล฿กนะ

siwapol55

ลูกสาว ร่วมมือกับอาจารย์หลอกแม่มาเย็ดหรอเปล่าเนี่ย
ขอบคุณมากครับ
สรุปไม่ได้โดนลูกหลอก แต่แม่โดนอาจารย์แบล็คเมล์เย็ดไปยาวๆแน่

bomberwing

เดาว่าลูกสาวไม่ได้โดนอะไรหลอก แค่ลูกหลับแล้วถอดกางเกงออกโชว์ว่าจะมีอะไรกับลูกสาวมากกว่า ตามสเต็ปพอแม่โดนของอาจารย์แล้วจะติดใจ

Songrapor Reemanuen

มีลุ้นได้แม่แล้วได้ลูกต่อ หรือว่าลูกแกล้งร่วมมือด้วย

นัส

อ้างจาก: everythink เมื่อ เมษายน 01, 2020, 11:22:48 ก่อนเที่ยง
เดาว่าคุณแม่ต้องฟินตามแน่ๆ เลย ตามแผนคุณครุ ดุ้นใหญ่
edit : แหมคุณครูก็ทำตัวน่ารักหน่อยก็ไม่ได้ แบบ แอบกันต่อไปแบบแฮบปี้ อิอิอิ
รอชมตอนต่อไปเลยครับ

akasaboy

ทำไมยอมง่ายจัง ต้องแจ้งตำรวจสิ

เลิกกับผัวแน่ ๆ
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

whitedevil09

ไปๆ มาๆ แม่จะหลงดุ้นนี้เลยหรือเปล่า แล้วเด็กหลับเพราะอะไร เด็กไมจังจะไม่ตื่นหรอ สงสารก็สงสาร  เสียวก็เสียว แต่อยากให้จบแบบแฮปปี้มากกว่า

Poorea

ตามสูตรน่าจะหลงดุ้นใหม่ละมั้งคุณแม่

ได้พ่อใหม่แล้วนะหนู

sniperteam

เอาลูกมาขู่แบบนี้ แม่ที่ดีต้องยอมช่วยลูด

p_hart

::HeyHey:: ชอบฟันเมียชาวบ้านแบบนี้. แล้วลูกสาวจะโดนไปด้วยหรือเปล่า

ฟันกันไปแล้วแตกในไม่ใส่ถุงยาง. คุณแม่ยังสาวจะท้องหรือเปล่า

TZONE

kenandinw

แค่แม่ยังไม่หนำใจเอาลูกเพิ่มไปด้วยสิ

edit จังหวะนี่ต้องบอกแล้วว่าถ้าแม่ไม่ยอมจะเย็ดลูกแทน สายหมีต้องมา