ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NTR48] คุณไข่ ตอนที่1

เริ่มโดย เจตภูติ, พฤศจิกายน 27, 2018, 10:20:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pakykit

เยี่ยมเบย  จินตนาการถึงคุณไข่ตามไปเย

maxzio

XQ

คุณไข่ทำเล่นตัวไปเจอของเก่าก็มีเสียวกันบ้าง

jungkung

ชอบมากๆครับ ขอให้แต่งจนครบทุกคนเลยนะครับ อยากอ่านตอนซัทจังโดดนเย้ดจริง

Tea Tae

nicky1976

เดินเรื่องได้ดี คุณไข่ร้อนแรงมาก

err

อารมณ์ปวดตับ...ถ้าอาร์มรู้ว่านางเอกที่แสดงหนังอยู่ในห้องเป็นใครละก็.....พัง

ballnakrab

สงสัยงานนี้คุณไข่จะโดนทั้งพี่น้องน้องสอยซะล่ะมั้ง แต่หนึ่งเดือนต่อไปคุณไข่จะเป็นไงนะ ::Shy::

Bearing Garage

เริ่มต้นมาก็จัดเลยครับ ชอบมากครับ

11asd

ขอบคุณครับ แต่งเรื่องได้ฟิลดีมากครับ คุณไข่คงต้องเอาทั้งพี่แล้วน้องแน่เลย

Mr.D

ขอบคุณผลงานเรื่องใหม่ อยากให้มีฉาก SM บ้างในตอนต่อๆ ไปครับ

kit Nana

คุณใข่มีอดีตแบบนี้ น่าสงสารอาร์ม
แล้วจะมีโอกาสรอด อาร์ท ได้นานแค่ไหน
ขอเป็นแรงใจช่วยลุ้น...

golfwhiper

้hihi1112

โอ้วว การบรรยายดีมากมากเลยครับ รอดูเลยว่าเนื้อเรื่องจะไปทางสว่างหรือทางมืด