ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
Y

ยังคงคิดถึงเสมอ 2

เริ่มโดย yokmanee, พฤษภาคม 02, 2019, 11:15:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yokmanee

ต่อจากครั้งที่แล้ว

วันต่อมาน้องก็มาหาอีก ครับ คลานไปรอบนเตียงน่ารักเชียว

ผมเลยบอกไปว่า น้องถอดได้เลยค่ะ พี่ก็อยากแล้ว เป็นเด็กที่น่ารักสุดๆ ถอดก็ยังเรียบร้อย

ผมก็ลองเขี่ยๆดูว่าน้องจะพร้อมรึป่าว สรุปว่าพอจะไปไหว

เลยจัดท่าธรรมดาก่อนเพื่อให้น้องคุ้นกับควยผม ซึ่งน้องบอกว่าไม่เคยคุ้นสักกะที

มียกขาช่วยให้เข้าง่ายๆ แบบนี้ก็เข้าทางผม เย็ดต่อไม่รอครับ

ผมเริ่มกดลึกๆจนน้องเสร็จ แล้วกดเอวผมไว้ ผมเสียดายน่ะที่น้องเสร็จก่อน แต่ไม่เป็นไร วันนี้โดนยาวๆแน่

ค่อยมาต่อครับ

jelly

คาชุดนศ ครบทั้งเสื้อกระโปรงเข็มขัด เสียวสุดๆเลยใช่มั๊ยครับท่าน

review1972

ความฝันของชายไทยทุกคนเลยครับ(นักศึกษาไทยน่ารักที่สุดในโลก)555

aioros13

ทำไมไม่สด หรือไม่ใช่แฟนครับ

yokmanee

ผมกระแทกท่านี้อยู่นานมากโดนตาก็มองชื่นชมความน่ารักของน้อง จนน้องต้องเอามือมาจับมือผมเพื่อส่งสัญญาณว่าพอเถอะน้องไม่ไหว ขอหยุดก่อน

otsubasa-k

น้องถึงกับส่งสัญญาณว่าไม่ไหว

ท่านพี่คงฟิตจัดเลย

kon.bannok

prasongwan

ชอบมาก ๆ ครับ รอติดตามผลงานนะครับ

Megaflood