ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แบ่งปันความเสียวครับแฟนผมเอง น่าเลียมั้ยครับ

เริ่มโดย toto364, พฤษภาคม 05, 2019, 03:10:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

toto364

วันนั้นไปพักรร.กันระหว่างที่ผมนอนแช่น้ำอยู่แฟนก็ไปแต่งชุดนี้รอเลยแถมถ่ายรูปตัวเองมาให้ดูด้วยออกมาจากห้องน้ำเลยจัดให้1น้ำ(ปกติแฟนไม่ชอบเล่นอะไรแปลกๆชอบมีอะไรกันปกติ)แต่คืนนั้นเอาๆกันอยู่ผมขอเปิดม่าน เปิดไฟด้วย ห้องพักอยู่แค่ชั้น5เอง หลังรร.ก็เป็นอพาร์ทเม้นอื่นอีกเต็มเลย(พักในเมือง)เอาเป็นว่าใครมองมานี่เห็นแน่ๆ ก็เลยยิ่งเสียวกันไปอีก พอแฟนยอมผมเริ่มไหลอีกชวนแฟนไปเอาหน้ากระจกเลยเรียกว่าติดขอบจอกันไปเลยเผื่อใครดูอยู่ได้เห็นชัดๆเต็มๆกันไปเลยหันหน้าออกด้วยผมเอาจากด้านหลังเอาไปบีบนมไปเปิดเสื้อโชว์นมบ้างบางเวลาแล้วแต่จังหวะความเสียว สุดเลยครับคืนนั้น เอากันมันมาก นานๆโชว์ทีครับได้อารมณ์ไปอีกแบบ

ALUTB01 .

ค่อยๆละเลียดกิน เร่งเบาตามจังหวะเสียงคราง
อูยยยย คิดแล้วเสียว

jelly

toto364

อ้างจาก: jelly เมื่อ พฤษภาคม 07, 2019, 12:55:02 หลังเที่ยง
ถ้านางเงี่ยนเบอร์นั้นบ่อยๆก็คงจะดีนะท่าน

แล้วแต่อารมณ์นางเลยครับวันไหนเกิดเงี่ยนมานี่เด็ดทุกวัน มะก่อนตอนจีบใหม่ๆนี่เอากันสามเวลาหลังอาหาร+ก่อนนอนอีกเด็ดจริงๆครับ

otsubasa-k

น่าเลีย
น่าเช็ดมากครับ

แฟนท่านพี่คงมีอารมณ์มาก เลยส่งรูปยั่ว 555

ท่าทางอยากโชว์

Tommy ovec

lit260499

BuffFun

jeabchol333

doctorchit

(감사합니다)(Gracias)(تشکر از شما خواهد شد)