ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

The Senses 12 : ทักด้วยคำร่ำลา

เริ่มโดย punyang, พฤษภาคม 02, 2020, 02:38:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

skoda2012

ขอบคุณครับ ผมอยากให้พี่เจนโดนอีกหลายๆยก

ยุทธนา วงษ์เกษม

aodpasa

แค่สี่คนนี่ก็คงพอแล้วมั้ง ขอให้จบอย่างมีความสุขนะครับ

anwjo7

::Glad::ได้ทั้งแม่ทั้งลูกแน่นอนเลย

occocc

::YehYeh::ผมขอโหวตให้น้องหมวยครับ อ่านแล้วทำให้นึกถึงหนู Kool ใน Pangya เลยครับ

kriangbaac

ถ้าให้เลือกเลือกน้องพลอยครับ

Ranger24

ชอบฟางคับ ขอจบแบบแฮปปี้ จะได้กลับมาอ่านบ่อยๆคับ

sofee

โอ้ย ทำไมตอนนี้อ่านแล้วเศร้าอ่ะ
จริงๆ ผมกลับชอบตอนของพี่เจนกับน้องหมวยนะ
มันบอกไม่ถูกเหมือนกันครับ

darkside

ไม่ต้องเลือกคับ 
ผมเชื่อว่า เอาใครมาเป็นตัวละครตอนใหม่ ก็มีคนติดตามอ่านอยู่ดี

อยู่สายฮา 
ชอบเล็ม

เลือกไม่ได้คับ  ต้องเหมาหมด  และเก็บเพิ่มเรื่อยๆ  555

Tik K.

พลอยกับแม่ต้องไปส่แล้ว ต่อชอบฟางครับ

แฟ๊ต บอย

ทำถูกแล้วทิมถ้าจะเอาแม่ต้องตัดลูกจะเอาลูกต้องตัดแม่เพื่อที่จะได้ไม่มีใครต้องเจ็บ....

manu111

au2000

มีดราม่า น่าสงสาร แม่ ลูก
แต่ยังมีความมัน

kobjuk

มีผู้ช่วยดีดีมีชัยไปกว่าครึ่ง คริๆ

ปออ

หาใหม่ได้เรื่อยๆแหละ ไม่ต้องเสียดาย