ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Takaku Tubby] Tane no Nai Hachi - กระถางที่ไร้เมล็ดพันธ์ Ch.04 (จบ)

เริ่มโดย Waterfall, พฤษภาคม 21, 2019, 09:06:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Poorea

thanonza1

ทำไมคนถึงชอบแนวนี้ กันจังนะ เห็นเยอะไปหมด หดหู่ใจขนาดนี้มีอารมกันหรอฟะ 555555

It sara pammmm

จบแบบที่คิดแน่ๆ แนวนี้พระเอกง่อยตลอด

noonoonoon

เมียท้องแต่ผัวกลับไปเล่นต่อ  ติดใจแน่ๆ แบบเลิกไม่ได้

Mumei Otoko

งานนี้เสียเมียให้นายดุ้นใหญ่แหงๆ  ::Hunger::

เข้ นอกจากเสียเมีย ยังต้องเลี้ยงลูกให้อีก บัดซบดีแท้ ::Cold::

Phoowadol

ทำไงได้หละ  เขากำหนดให้นาย  มาเป็นได้  แค่ตัวประกอบนี่นา  โควสุเกะเอ๋ย  แถมยังต้อง มานั่งเลี้ยง ลูกเขาอีก 
ตัวเองไม่มีน้ำยา ก็งี้แหละ   ทำใจนะ...
   ว่าแต่ เจ้า โมโต้  คิดข้ามช็อต รอเลยนะนั่น  55  เจ้านี่มันหื่นตัวพ่อ จริงๆ

hentaiknight

เมียก็ตั้งท้องแล้ว แต่พี่พระเอกจอม loser ยังกลับมาวนเวียนกับคู่นี้อีก
ท่าทางจะจบไม่สวยแหงๆ เลยครับ

------
โควสุเกะ แม่ง born to be loser จริงๆ หึหึ
คืออยากจะสงสาร แต่เห็นความโง่แล้ว สงสารไม่ลงครับ

felintiam

masterbunny

joulez

จะเจ็บแค่ไหนมาอ่านให้รู้กันไป ขอบคุณครับ

นึกว่าพระเอกจะได้แลกคู่ เสียเมียแต่ได้ส่อง ไม่คุ้มนะผมว่า ไอ่ดำคุ้มสุดละ

Tdestiny

มันจะจบแบบแลกคู่กันจริงๆหรอเนี่ย ::Evil::

จบได้ดาร์คมากครับ

baycon

เข้าทางไอ่นั่นเลย ติดใจสาวตัวล็ก พาเมียมาให้ถึงที่

อ่าวอดหมด 555

Metaios

นายไข่ย้อย

ปวดจับดีแท้ เอาให้พังกันไปข้างเลยทีเดียว

ส่วนพระเอกก็ง่าวต่อไป
อิอิอิ

กาก่าก้า ก๊าก๋า

รู้สึกตะหงิดๆว่าซึคาโมโตจะได้ควบ2แหะ

เค้าเอากันสบายเลย ตัวองต้องมาเลี้ยงลูกอีก  คุ้มไหมเนี่ย