ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yanagawa Rio] Secret of Married Woman ความลับของแม่(และผม) [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 24, 2019, 03:05:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lip30164

ลูกชายเห็นแล้ว แม่จะทำยังไงนี่เดาไม่ออกเลย

กินลูกชายตัวเองซะงั้น

ชาญวุฒิ เนระภูสี

รับงานแบบนี้ลูกเห็นก็ตกใจแย่ซิครับ.        Edit อย่างนี้ต้องจ่ายค่าปิดปากให้ลูกชายแล้วค่าปิดปากต้องจ่ายทุกวันเลย

nekki

ลูกเห็นแบบนี้มีช็อคซิครับ ความจริงแม่บอกลูกดีๆก็ได้นะ
นึกว่าน้าจะะมาร่วมวงด้วยซะอีก ว่าไปตอนจบนี่ทำกันในห้องน้ำหรือไปทำกันกลางฝนหว่า

TCM12.0

บังเอิญเกิน ยิ่งรถไฟญี่ปุ่นยิ่งวิ่งเร็ว เสร็จลูกแน่นอน

เฉยๆแหะตอนเอากับลูดสั้นไปหน่อย

เตอร์ เอง

ลูกคงต้องถึงกับงงกันเลยทีเดียวที่เจอแม่ในสภาพนี้แต่ว่าผมคิดว่าแม่คงเคยทำแบบนี้มาหลายรอบแล้ว

nukeiei

โหเจอง้ต่อต่อตาึคงช๊อคน่าดู
หือกลายเป็นเอาแม่ต่อเฉญเลยแหะ

unknowz2012

เต็มๆหน้าลูกชายเลยฮะ ยูตะจะเอาไงต่อหล่ะเนี่ย ขึ้นขบวนด้วยไหม  ::Glad::

สาระไม่ค่อยมี หน้าตาดีไปวันวัน  . . .

minkzavoy555

เจอแบบนี้กลับบ้านไป ยูตะต้องสั่งสอนแม่หน่อยนะ อิอิ555

Jikkig16

ลูกอาจจะตกใจ คิดว่าตาฝาดก็ได้ ถ้าคืนนี้ไม่ได้ของจิงก็ลำบากมือแน่ๆ ::Hungry::

ได้ของจิงไม่ลำบากมือ แต่เหนื่อยทั้งตัวอ่ะดิ เป็นลูกที่ดีน่ะช่วยงานพ่อมันซะทุกเรื่องจิงๆ

Nabisca Sathu

โอ้โหนี่งานที่เพื่อนบ้านให้ทำอะนะ -.- แล้วลูกเห็นเต็มๆตา

แม่สวยจริงๆ ลูกนี่ก็หงี่ปากไม่ตรงกับใจ พอได้แม่แล้วก็นะ 555+

SMOKER11

ตอนแรกนึกว่าแม่จะหื่นจัดลูกที่บ้าน ที่ไหนได้มาในรถไฟแล้วจัดจะเอ๋อีก 

ปล.แต่แม่น่าโดนจริงนั้นแหละ

B&B

ไม่คิดว่าซีรี่นี้จะมีอะไรแบบนี้ด้วย ดาร์คเอาเรื่องแหะ คุณแม่ขี้เหงาอย่างแท้จริงเลยเลยนะ

เพื่อนของคุณแท่น่าจะทำไม่ต่างกันสิน่าาาา อืมๆ อพาร์ทเม้นท์​นี้มีแต่คนขี้เหงาซะจริง ก็ถึงว่าทำไมท่านถึงเคยบอกว่าอยากไป ที่จริงผมเองก็อยากไปแหละน่าา

::Sweat:: ::Sweat:: ::Sweat::

ยังดีที่จบดีนะเนี่ยยย ไม่อยากคิดถ้าลูกให้แม่ไปทำแบบนั้นอีกจะเป็นยังไง แต่ก็น่าาาา แนวนี้จบที่ลูกกว่า 90% ป็มีแบบยังให้คนอื่นเอาอยู่บ้าง แต่ก็ส่วนน้อย ส่วนมาก ถ้าลูกรู้ความจริง มักจะจบที่ลูกตัวเองเกือบหมดละนะ

ขอบคุณ​ครับ​

ปล.หมดมุขคร้าบบบบ

asdw

หัวใจจะวาย จำแม่ได้ไหมนี่  สั้นไปนิด น่าจะมีคิวกันน้าข้างบ้านด้วย

It sara pammmm

ส่งงานอะไรมาให้ทำนิ แล้วซวยเจอลูกด้วยนะ 555555
สุดท้ายงานก็ไม่ต้องรับจากเพื่อนละ รับน้ำลูกอย่างเดียวพอ

kluay777

นึกว่าหันกลับมาจะเจอลูกร่วมด้วยซะอีก แต่ดันบังเอิญมาเจอกันได้แบบนี้

นึกว่าลูกจะขึ้นรถไฟไปด้วยกัน.....