ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครูดาวกับโรงเรียนชายล้วน ตอนที่ 3 ยอมแพ้

เริ่มโดย Izuna, กุมภาพันธ์ 22, 2017, 01:52:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

saturn

น้ำยาแบบนี่หาได้ที่ไหน อิอิ
โดนเข้าไปร่านแตก

darkseeker

Farewell

เอาแล้ว มาแนวฮาร์ดคอ ครูสาวจะเป็นยังไงเนี่ย

lucky1987

ขอบคุณครับ

กรุณามาแก้ไข ปรับปรุงคำตอบด้วย
เพราะในห้องผู้ประพันธ์  ไม่ต้องการ คำตอบแบบนี้
ก่อนใช้งานห้องไหน ควรศึกษากฎกติกาของแต่ละห้องด้วย

.........................................................................................

15/5/2560

mod อุตสาห์เตือนไม่มาแก้ไขก็แบนไป รีพลายมักง่ายผิดเงื่อนไขการรีพลายตอบ
ห้องผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 15/5/2560-15/11/2560  )

.........................................................................

supertor

ติดตามมาตั้งแต่ตอนแรก ยังชอบโชว์ไม่เลิก เตรียมเสียวต่อครับ

SilcenceKnight

โดนเล่นงานหนักเลยครับคุณครู
น่าสงสารนะครับเนี้ย
ขอบคุณครับ

ส้มคนสวย

สนุกแน่ หวังว่าครูจะยินยอมดีๆ ยามจะกระบองใหญ่เหมือนเครื้องตรวจมั้ยน้าา

ton2012

เสียวโว้ย

10 คน ครูดาวจะเอาอยู่ไหมครับ โดนจัดหนักเเน่เสียวยันตอนสุดท้ายเเน่::Bloody::

inwyin

รออ่านแนวนี้มาตั้งนาน ไม่ค่อยมีใครแต่งเลย ขอบคุณมากนะครับ

pcnktar

นานๆทีมีคนเขียนแนวนี้ทีเป็นพระคุณอย่างสูงครับ

ฮิปฮา

ไม่รอดแน่ครูดาว ลุ้นว่าจะเป็นอย่างไรต่อไป  

ขอบคุณครับ สำหรับเรื่องราว

likestory

ตอนนี้ ครูดาวโดนหนักเลยนะครับ
แต่แนวๆนี้ ยิ่งอ่านยิ่งเพิ่มความเสียว

un2111

ขอบคุณมากครับ
ตื่นมาก็โดนซะแล้ว ครูดาว วันแรกก็จะบานซะแล้ว 555