ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 7 ] ตอนที่ 105 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ตุลาคม 22, 2022, 10:26:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

peddo

มาได้​เวลาเลยครับ​ อ่านร้านเกะก่อนนอนนี่มีความสุข​จริง​ สงสารแต่เหมียว​ โทนคงไม่ค่อยมีเวลา​ให้​แล้ว​ละครับ พี่สาวน้องสาวจองคิว​กัน​ตรึม
นึกว่าพี่สาวมาให้เกาหลี​ แต่นี่เป็นน้องดาวขวัญใจแฟนๆ​ ช่างรู้ใจจริงๆ​เลยนะครับ

102030

แหม่พี่แมน "ผมไม่เด็กนะครับ" อิอิ
เด็กไม่เด็กไม่รู้ รู้แต่เจอสาวฟาดเรียบ
น้องพี่ยังไม่รอดเลย
ตกใจหมดนึกว่านูน่ามาหา ที่ไหนได้....
แบบนี้ตอนหน้าหนักแน่

Roam/Z/l3

1234non

โทนมี 2 พี่ชายแบบนี้ได้ความรู้ประสบการณ์เยอะเลย

แต่ สาว 3 กับ 3 สาว จะทำไงดีน้า

First10

สาวๆ เพียบเลย ยังไม่ได้ตัวตัวกะเจ๊เกาหลีเลย ต้องไปส่งรุกะอีก จะเคลียร์ใจกันได้ไหม เหมียวดูแล้วก็คงไม่ยอมจบแค่ที่ทะเล ปวดหัวแทนเทพ

kodzilla

โทนได้พวกพี่บิ๊กๆทั้งหลายเสริมส่งให้อัพไปอีกหลายระดับแล้ว...เพื่อไปทำงานให้ หรือเพื่อให้เหมาะสมกับใครบางคน?
จากหลายๆกรณี โทนเกรงใจ และปฎิเสธโอกาสดีๆที่เข้ามา เหมือนว่าเป็นคนที่คิดเล็ก ขนาดความคิดเล็ก น่าจะเป็นสาเหตุที่ไม่ก้าวหน้าเท่าที่ควรตามที่ผู้ใหญ่หลายคนพูด สงสัยว่ามีปมหรือสาเหตุอะไรบางอย่างทำให้ไม่กล้าคิดใหญ่

sunnies

คิวแน่นมากเทพโทน​ พักก็เหมือนไม่พักกลับมาทำงานนี่งานคงกองเท่าภูเขา

yuta279

ดีใจมากที่เจอเร็ว พี่ฮยอนอาติดคุณโทนแจเลยนะครับ สงสัยว่าคุณโทนจะกล้าปฏิเสธพี่ฮยอนอาเพื่อสามสาวหรือเปล่าครับ