ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Onizuka Naoshi] Fiction S นิยายฝึกรัก [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 02, 2017, 11:14:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hheenngg

5555555 เป็นเรื่องเบาๆน่ารักๆครับ s&m จงเจริญๆๆๆ

อีกา

อ่านแล้ว อยากมีน้องสาวแบบนี้ มั่งจัง

nutza019

::Oops:: ปลุกความเป็นทาสในตัวคุณ ตกลงใครเป็นทาสกันแน่ ขอบคุณครับ  ::KO::

Clock “work” Planet

adobe

ความจริงแล้วน้องน่าจะเป็นMอยู่ลึกๆ แต่ที่มันทำเป็นการกระตุ้น ผลลัพธ์จึงออกมาเป็นเช่นนี้แล

kaname

น้องสาย m พี่ก้ลำบากใจนะ 

ดีนะไม่มีแส้

Silverblue

ตกลง ใครเป็นทาสใครกันแน่เนี่ย ซวยไปนะพี่ชาย   ::Thinking::

bigboy001

::Cheeky:: กว่าน้องจะโตงานนี้ ....เสียบกันยันฟ้าเหลือง แน่ ๆ...เลย

plainmilk

สรุปใครเป็นทาสใครกันแน่ละเนี้ย อิอิ   ::Shy:: ::Shy::

P Eet ✦Diamond✦

อ้างจาก: Kater เมื่อ สิงหาคม 03, 2017, 08:21:08 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: P Eet เมื่อ สิงหาคม 03, 2017, 07:53:16 ก่อนเที่ยง
OMB... This is a definition of  " NORMAL" for our Dark Lord ..???      ::Ahh::
หึหึ ผมแปลเรื่องธรรมดานี่ถึงกับตกใจเลยเหรอครับ  ::Sweat::
I guess this is still wayyyyy better than Ditzy's Adventure for sure... E..E...
แต่ผมว่าดิซซี่ตะลุยแดนเวทย์มนต์สนุกกว่านา  ::Oops::
I wonder if our Dark Lord also got this secret manual ..???    ::Thinking:: 
He seems to enjoy torturing some of his readers ...
ห้าๆๆ รู้ได้ไง มันอยู่ในแผนครับ ล่อเหยื่อให้ตายใจ อ่านแนวหวานๆบ้าง จนเหยื่อฟินอิ่มเอม
แล้วก็จัดหนักแนวดาร์คให้ยาวๆๆๆ แล้วก็จัดแนวธรรมดาให้หลงทาง งุนงง เหม่ มีความสุข

I guess he is suitable to lead his disciples of  " Horny Viles Evil Creatures from Hell"    ::Evil:: 
จะได้สมกับฉายาดาร์คหลอดที่คุณพี่ตั้งให้ไง  ::Evil::
I only have just ONE question   ::Dizzy::    ... Are you freaking kidding me ...  3rd grade ???????    ::Elder::   
REALLY ....?????????    SERIOUSLY....!!!!!!!!!!     ::Sobad::   ::Sobad::   ::Sobad::
ต้องอ่านดิซซี่ตอนไปก่อนแล้วจะตอบคำถามนี้ให้  ::HoHo::

มันก็ต้องมีพักตับบ้างไรบ้างสิครับ เหม่ เดี๋ยวผู้สูงอายุแถวนี้หัวใจวายทำไง  ::Cheeky::

อิอิ ผู้สูงอายุแถวนี้ไม่ธรมดาแน่นวลลลลลจร้า ...   ::HoHo:: ::HoHo::

ถ้าไม่รู้ อย่าแหยม... เดียวโดนดี แล้วจะรู้ลึกซึ้งว่า...

ตั่วเจ๊นะ ...ขนาดไหน ฮ่าฮ้าๆๆ  ::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig::

OMB... Now I am just as bad as you guys .... E..E...
I used to be pure, nice & innocent ... what happened...???      ::Sobad:: 

เริ่มเป็นหลังจากอ่านกาตูนของผมรึเปล่า  ::Oops::
Disclaimer: The view and opinion expressed on this website are solely those of my very own. It is solely for the purpose of entertainment and has NO meaningful value of any kind. They DO NOT necessarily represent those of the majority of READERS & WRITERS of this website staff, and/or any/all contributors to this site.

ஜ۩۞۩ஜ THANK YOU ஜ۩۞۩ஜ 

❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀

DIAMONDS ARE FOREVER !!!

..... (¯`v´¯)♥
   .......•.¸.•´
   ....¸.•´
   ... (
   ☻/
   /▌♥♥
   / \ ♥♥

overkill

sila2535

ป.3 เองหรอสุดยอดเลย หนังสือเล่มนี้หาซื้อได้จากไหน ::WooWoo::

bk-hong

พี่น้องรักกันแบ่งปันความสุข ขอบคุณครับ

dechakit

PTTrayong

เรื่องพวกนี้ต้องเก็บให้ User actd_sky อ่านครับ รับรองถูกใจพี่แน่นอน